Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Nếu vậy bữa nào rãnh chụp hình cún Snap lên cho mở mang tầm nhìn đi :)) để xem US hay là EU tiếng Đức. Chuyện về nước hay ko đâu có liên quan đến vấn đề đang nói về cuốn băng :))

banh_he90

Nấm bình thường
Nếu vậy bữa nào rãnh chụp hình cún Snap lên cho mở mang tầm nhìn đi :)) để xem US hay là EU tiếng Đức. Chuyện về nước hay ko đâu có liên quan đến vấn đề đang nói về cuốn băng :))
Không suy luận ra được à? Nói như vậy để cho ông biết là tui sở hữu cả 2 cuốn băng đó Má-ri-ố à! :bleh[1]: :no:

Mario

Thành viên lâu năm
Vấn đề là cuốn băng trong hình vẫn là tiếng Đức :)) cũng ko liên wan ông có 2 cuốn kệ ông :)) Gì chứ băng Pokemon 64 dễ tìm quá, 1 ngày mà tìm đủ 1 bộ US thì cũng thường thôi.

banh_he90

Nấm bình thường
À, tui hiểu ý ông rồi! Cuốn trong hình thì đúng là EUR thiệt (còn nó tiếng Đức hay không, tui không nói, có ma nó biết), lúc chụp tấm này, thấy cuốn EUR đẹp hơn nên cho ẻm lên hình thôi. Hiện Tại thì em US nằm chung bộ Pokemon vì đã kiếm được 1 em US đẹp hơn.

Mario

Thành viên lâu năm
Thôi tạm gác chuyện băng pokemon N64 sang một bên. Mà chúng ta hãy trở lại với những cuốn băng Pokemon của Gameboy cực kỳ giá trị hơn nhiều, bởi 1 điều đơn giản, đó là những phiên bản hoàn thiện của dòng game Pokemon chính thống, ko phải spin-off lai tạp.

banh_he90

Nấm bình thường
***, kẻ ăn không hết, người lần không ra!
Giờ ông có cái lỗ mũi chuyên ngửi Pokemon rồi. Bất giác thấy sao mà kiếm Pokemon dễ quá! :myemo0111: Dù sự thât không như vậy :no:

Mario

Thành viên lâu năm
Cảm ơn lời khen ngợi của bạn, mình chỉ là có chút may mắn thôi :sorry[1]:

Hnay tiếp tục trở lại với 3 cuốn Gold, sau khi đã up 3 cuốn Silver ở bài post trên :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN