Bộ sưu tập băng gốc Pokémon và một chút cảm xúc từ thời ấu thơ

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mario

Thành viên lâu năm
Hôm nay Mario tiếp tục trở lại với bộ sưu tập Pokemon của N64 đã hoàn chỉnh :x chỉ trong vòng 1 ngày, thật là may mắn.

Bonus thêm 2 tấm hình ấn tượng:

Mario

Thành viên lâu năm
Nãy giờ có 2 người đòi trade cún Puzzle :)) trong khi đó tên mariobéo lại chê cún này

Trong tấm hình của bánh hẹ ko phải tất cả là US đồng bộ. Đó là Snap và Stadium hệ PAL. Giờ mình đã hiểu hèn chi cún Stadium lại ko có chữ "belong to..."

Mario

Thành viên lâu năm
Chụp hình lên cho xem trên tem băng, dưới logo Nintendo màu trắng đỏ. Có 1 dòng ký tự, xem thử đó là những ký tự gì, EUR (AUS) hay US. Nếu EUR (AUS) mà gắn vào máy US vẫn chơi được thì chắc bị thay ruột rùi :D gì chứ ở VN hay có mấy trò này.

Chẳng lẽ có sự khác biệt 2 kiểu tem cho cùng 1 game trong 1 Region (ko tính những game đặc biệt như 1 triệu bản và collector).

banh_he90

Nấm bình thường
Hehehe, cách phân biệt băng cơ bản đó dĩ nhiên là tui không thể không biết. Để chủ nhật này tui về nhà, tui chụp cận cảnh cho xem!
P/S: chuẩn bị dạy lúc 7h30 mà vẫn lê xác lên đây để thanh minh nè!

mariobeo

Thành viên lâu năm
Nãy giờ có 2 người đòi trade cún Puzzle :)) trong khi đó tên mariobéo lại chê cún này

Trong tấm hình của bánh hẹ ko phải tất cả là US đồng bộ. Đó là Snap và Stadium hệ PAL. Giờ mình đã hiểu hèn chi cún Stadium lại ko có chữ "belong to..."
Ờ tại ko khoái mấy trò giải đố, chỉ thích trò nào cho PKM uýnh nhau thôi \m/

Mario

Thành viên lâu năm
Hehehe, cách phân biệt băng cơ bản đó dĩ nhiên là tui không thể không biết. Để chủ nhật này tui về nhà, tui chụp cận cảm cho xem!
Nếu vậy chắc chỉ có N64 mới có mấy vụ này. Chứ bất kỳ 1 băng nào khác của các hệ máy Nintendo ko có dùng hình ảnh của tem PAL mà cho US hết :))

Ờ tại ko khoái mấy trò giải đố, chỉ thích trò nào cho PKM uýnh nhau thôi \m/
Puzzle chơi cũng kịch tính lắm. Đánh nhau thì down Battle Revolution chơi trên Wii đỡ đi Béo :spiteful[1]:

Mario

Thành viên lâu năm
Hehehe, cách phân biệt băng cơ bản đó dĩ nhiên là tui không thể không biết. Để chủ nhật này tui về nhà, tui chụp cận cảnh cho xem!
Bánh hẹ ko dám chụp rồi :)) vì băng Stadium tiếng Pháp :)) còn cuốn Snap dám tiếng Đức lắm à :)) haha

Làm gì có chuyện ngoại lệ được. Nintendo đâu có dư kình phí để làm 2 loại tem cho 1 cún :))

Hồi đầu chơi Yellow, mình ép Pikachu tiến hóa bằng cách trade rồi xài MS. Giờ nghĩ lại thấy mình dã man quá :))
đó là 1 cách hay để tiến hóa mà :))

lâu ko vào mà bộ sưu tập của a Mario đã lên như vậy r
thiệt là ghen tị quá đi
ráng đón chờ thường suyên đi, mình chưa ngừng lại ở đó đâu :D

banh_he90

Nấm bình thường
Bánh hẹ ko dám chụp rồi :)) vì băng Stadium tiếng Pháp :)) còn cuốn Snap dám tiếng Đức lắm à :)) haha
Làm gì có chuyện ngoại lệ được. Nintendo đâu có dư kình phí để làm 2 loại tem cho 1 cún :))
Ông này, hôm bữa chat yahoo cho biết chút xíu cái nói lung tung liền. Cái Pokemon Stadium là PAL còn nó tiếng Pháp hay tiếng Ý hay tiếng nào khác, tui không cho ông biết thì còn lâu ông mới biết, mấy cái kia US hết cho nội. Pokemon Snap bản EUR hay US gì tui cũng về nước hết rồi!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN