Summon night twin-age

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cyberhunter

V.I.P Member
Oh, sáng lên thấy thì bạn post rồi :), thanks nha, hên là giờ Alexander mình cũng phải đi học=.= chiều về chơi :D, game ra trễ 2 ngày :D, cứ ngỡ là vài tuần :))

ptanhkhoa

V.I.P Member
Chính xác là game đã ra 12 giờ trưa ngày hôm qua rồi, nhưng phải đợi 1 ngày bên romulation mới post được ;)). Thế là một trong 3 game đỉnh của tháng này đã ra rồi, còn lại là : Final Fantasy Tactic A2 và Etrian Odyssey 2, không biết có game nào đánh lẻ dời sang tháng sau không nữa ^^

Có ai bị lỗi như em không nhỉ? Em đã download trò này 2 lần ở 2 trang đều đang tin cậy cả nhưng lần nào bỏ vào thẻ R4 cũng bị lỗi "Warning. The save data could not be accessed. Please turn the power OFF and reinsert the DS card."
P/S: cho em cám ơn trước nhé

Vô Emulation Option, chỉnh NDS Cartridge Backup Media thành EEPROM 64KBytes thử xem, hồi đó mình cũng vậy.
----------------------------------
À, summon night: twin age cho phép summon (triệu hồi) những con quái vật mà mình đã đánh (gặp) để phụ mình đánh đấy (ngoại trừ trùm). Cách tạo triệu hồi hiìh như phải lụm cái gì giống cái mặt con quái sau đó ra world map để tạo ra. Lúc đầu vào cũng cho 3 hoặc 4 loại quái vật để triệu hồi đó, có ai thử xem ^^

hix down ve xong giải nén đến 99% nó kêu file bị corrupt ai giúp với down ở romulation
Hix tới 8000 máu ? 8 nhát hix samhungsanh luyện đến lv mấy mà mạnh như vậy ! (*,*) tò mò quá !

Con vụ 99% file bị corrupt thì mình kô bik ! Nếu dc bạn nên dow ở những trang như
http://www.rom-freaks.net/last-nds-roms.html
http://gba-rom-news.org/list.html
Những room sẽ tốt hơn , romulation giạo này có vài vấn đề nên bạn cũng nên thổng cảm ! Hàng Free đa số nó vậy (^.^)

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Box Thảo luận Game DS có riêng topic cho anh em thảo luận về Summon night twin-age rồi mà, sao cứ nhè topic giới thiệu ROM này mà táng là sao :-w. Nhớ nhé, chỗ này là dành cho thắc mắc về download cũng như rắc rối khi chạy game thôi.

megazord2

Nấm nhỏ
ở nhà bị cấm lên mạng, chủ nhật mới vào nintendovn dc 1 lần ko còn spam dc như xưa nữa ( thật là đáng tiếc vậy), mà lâu lâu chủ nhật lên lại thấy game mới coi như cũng đỡ buồn, down về cày đỡ đợi FFIV(E) thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN