Summon night twin-age

Cửa hàng game Nintendo nShop

ptanhkhoa

V.I.P Member
@Soulwarior: Vẫn chạy được mà bạn. Game này nhẹ và phiên bản tiếng Nhật đã xuất hiện trước đó rồi.

Cyberhunter

V.I.P Member
Update firmwave kiểu gì hả các bác???R4 em v1.11 chơi đc ko???
Có gì đừng chửi em!!!
Mình thấy bạn trong topic firmware rồi, mình nhập chung 2 câu trả lời nhé.
Bạn đang ở firmware 1.11 thì down thẳng cái 1.18 về update chứ ko cần phải lên 1.12, 1.13..... Bạn down cái 1.18 về. Copy tất cả đè vào những cái có sẵn trong thẻ là ok.
P/s: Sao bạn nghĩ có người lại chửi bạn nhỉ =.= có gì đâu mà chửi =.=

em bỏ cái này vo r4 chơi nó bi đứng hoài à bây giờ đến lúc wa thế giới người rồi mới bước vô sa mạc có thằng kiu "you with the demi-beast,stop" đứng cứng ngắc luôn ặc ặc ai chỉ em với đang đến khúc cao trào lại bị đứng hu hu

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Bạn mới bị hay bị nhiều lần rồi? Nếu mới bị thử khởi động lại và chơi khúc đó xem. Nếu bị nhiều lần thử thay firmware đi.

Trò này ra khá lâu rùi, nhưng nếu bị lỗi thì bạn nâng firmware lên 1.8 đi, còn nếu rùi mà vẫn bị thì bạn thử chép lại rom, vì mình chơi xong và không gặp lỗi như vậy.

Ultimate

Nấm nhỏ
em bỏ cái này vo r4 chơi nó bi đứng hoài à bây giờ đến lúc wa thế giới người rồi mới bước vô sa mạc có thằng kiu "you with the demi-beast,stop" đứng cứng ngắc luôn ặc ặc ai chỉ em với đang đến khúc cao trào lại bị đứng hu hu
Chắc bị lỗi rom đó bạn,down rom mới ở nguồn khác thử coi,hồi trc mình chơi FFCC EOT cũng bị

Trò này tui quá hết vòng rồi! Mà coi chừng là mấy thằng BOSS trong mấy vòng sau khó chiến với tụi nó lắm đấy, tại vì tụi nó mạnh lắm đấy. Hì hì! :D (GOODLUCK)

gameboy89

V.I.P Member
Bây h` mình mới chơi trò này đc 2 tiếng b-)

Đag bí đoạn gặp ôg chú của 2 đứa nhỏ hok đánh lại mạnh wa' đag train thêm skill :D

Game này mình suport thêm thằng tai dê là 3 người thì exp nó đánh mình đc nhận hok nhỉ :-?

eee mình chơi fossil fighter mình nhấn nhầm cái ji` nó nói could not load file mà mình nhấn reset mãi k0 dc ai chỉ dzới sẵn chỉ mình lun mình nhấn EEPROM 64KBYTES mà ko dc

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Bây h` mình mới chơi trò này đc 2 tiếng b-)

Đag bí đoạn gặp ôg chú của 2 đứa nhỏ hok đánh lại mạnh wa' đag train thêm skill :D

Game này mình suport thêm thằng tai dê là 3 người thì exp nó đánh mình đc nhận hok nhỉ :-?
Mình cũng như bạn , lúc đầu hơi mệt...nhưng chỉ cần up full skill heal của Reiha...vào chiến ( party mem ai cũng đc nhưng Aynn chắc ăn hơn ) bạn chọn điều khiển Reiha để heal cho Main Male Char thui...cứ để nó auto đánh..mình canh buff với trốn khỏi bị đánh...hơi lâu nhưng chắc chắn sẽ thắng...:em36:

gameboy89

V.I.P Member
Cái game này mình toàn chơi đứa con gái khi đánh boss hầu như là toàn chạy bơm máu cho 2 thằng con trai là chính , ít đánh =))

Có vẻ thằng con trai mới lad đánh chủ lực :))

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
TRong dàn party mem thì thấy đc mỗi Nasau và ông chú Mardin trong dòng ATK...còn dòng Mage thì có mỗi Aynn...chứ con nhỏ archer chán wak...buff acc + bắn chậm...nasau máu trâu + skill đánh lan khiếp

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN