3DS friend code

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
đã update trang đầu nha các bạn (đã sửa code bị sai của tui)

p/s: hôm nay mang 3DS vào trường đại học của tui, để sleep mode, học từ 8h sáng tới 4h chiều, lái xe về kiểm tra đc 4 con Mii mới chui vô máy

DragonFly

Coi như là Rồng đi

p/s: hôm nay mang 3DS vào trường đại học của tui, để sleep mode, học từ 8h sáng tới 4h chiều, lái xe về kiểm tra đc 4 con Mii mới chui vô máy
Sleep mode mình active bằng cách gập máy lại hay nhấn power chọn sleep đều như nhau phải không bác????

Sleep của 3DS mức hao pin thế nào bác?? Nhớ hồi DS Lite hao pin kinh lắm, PSP sleep 24h chỉ tốn 2-3% pin.

Cả thành phố của mình chả có ma nào chơi DS chứ đừng nói 3DS, bật Street pass lên xe đi vòng vòng tp mở ra chả có ma nào :">

Mà sao mình add FC của tất cả rồi mà chả thấy ai online nhỉ??? Hay là không ai muốn add tui :((

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
gập máy lại là đc rồi, hay chọn sleep cũng đc. Để sleep ko thấy hao pin nhiều lắm, để từ sáng tới chiều mà có mất cột pin nào đâu

sleep 3 ngày liên tục thì tự động chuyển sang death mode :rolleyes[1]:

tớ add toàn bộ các ông ở trang đầu rồi mà sao không thấy 1 cái liếc mắt đáp trả nào thế ;;)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
ông chơi máy jp hay sao mà tui add hoài hông được.

Anyway: đã add tất cả, chỉ nhận được hồi âm của bác HuuDanh và Oscar.

DragonFly

Coi như là Rồng đi
He he, tối nay 10h chiến SF với mình nhe anh chị em :"> anh oánh thắng mình cho 500 vnd.

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

Vấn đề là sao nhỉ?? Mình đã add tất cả, nhưng chỉ có 4 bạn hồi âm hà, hay là sai code nhỉ?? Ông emxong cũng chả thấy add lại :sorry[1]:

PerfectSun

Nấm nhỏ

Ông sống ở khu nào mà kiếm được street pass vậy. Tui đó giờ Steps đến hơn 10k rồi mà chả có ai cả T_T

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN