Ai mua con PSP hỏng màn hình không?????????

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Noel rồi, kiếm ít tiền mua quà cho vợ con nào: bán xác 1 con PSP 1000, hack full (dĩ nhiên) chơi game thẻ thoải mái, nhưng hết chơi được rồi, hư màn hình do thằng ku tí nó đạp lên :"> ít ảnh em nó:

Màn hình bị hư gần hết, vẫn thấy cái menu :(

Thẻ nhớ 8G, sạc, pin zin, bao..... nylong :">

Vậy là đủ, anh em nào muốn chơi game liền thì qua 5s hỏi mua thêm cái màn hình PSP giá 700 bỏ vô chơi hén, giá xác em nó là 700k, thêm cái màn hình nữa tổng chi phí có 1 triệu 400k.

Anh em nào nhanh gọn lẹ bonus thêm cái này nè: DS Fat đã bị bể gần hết dưới sức nặng của con vợ (vợ với chả con, thật là :(( ) + Super card SD + thẻ SD 1G.

Trọn gói sản phẩm nhé, chỉ 700k, quá rẻ rồi, anh em nhào vô đê :D

Yahoo: Khoa_oi@yahoo.com
Mobile: 0906466444

P.s: Toàn bộ hình được chụp bằng con Galaxy S II mới mua :">

Chà, ít ai quan tâm nhỉ?? Chơi chiêu cuối, tặng kèm thêm 1 pin zin theo máy và 1 cable nào, mại dô mại dô

(chú ý, pin tặng thêm đã chai nhé, chơi 35 min là die, dùng làm pandora là thượng sách :"> )

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Anh :| vợ chồng đi ngủ sao lại còn để DS trên giường

Chừng nào anh lên SG em chạy qua ủng hộ cái PSP cho :D còn cái fat anh bán kèm hay là nó với cái PSP mỗi cái 700k vậy

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Anh :| vợ chồng đi ngủ sao lại còn để DS trên giường

Chừng nào anh lên SG em chạy qua ủng hộ cái PSP cho :D còn cái fat anh bán kèm hay là nó với cái PSP mỗi cái 700k vậy
Ơ, anh đang ở Sài Gòn mà, Thủ Đức đây :rolleyes[1]:

Cái Fat hỏng là anh cho thêm mà, trọn bộ 700k thôi, mua đi bé gái :D

chickentqd

Nấm bình thường
anh ơi, anh bán lẻ cho em con ds ko ạ, em mua ve sửa man cam ung cua cái ds của e, anh bán thế thì psp của a sẽ rẻ hơn, bán nhanh hơn\m/

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

gọi anh ko đc :(, có gì pm cho em 01673784686 ỏ chickentqd nhé, nếu đc thì e xúc cả 2 cho, e ở HN

afdf

Nấm nhỏ
Sáng nt hỏi mua lẻ con sc 1 cách rất tử tế mà lão này rep cho ngay câu Dẹp em đi .... Bực thật. Cần thì pm hỏi , k rep tử tế hơn dc à. Chả lẽ bỏ 700k mang sc về dùng ...

chickentqd

Nấm bình thường
người miền nam mà bạn, có thể như mình thế là ko đc nhưng vs nta thi câu đấy là bt, nếu t mua đc mà bạn có nhu cầu thì t share cho :D, 700k thấy quá rẻ, mong là mua đc :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Sáng nt hỏi mua lẻ con sc 1 cách rất tử tế mà lão này rep cho ngay câu Dẹp em đi .... Bực thật. Cần thì pm hỏi , k rep tử tế hơn dc à. Chả lẽ bỏ 700k mang sc về dùng ...
À, vậy ra ở chỗ bác ko đùa thế à?? Sorry nha, câu nói đùa cửa miệng tui đó mà. Nguyên văn "Dẹp em đi ^^" có cả emotion ^^ rõ ràng đấy chứ :D

Thôi bác đừng để bụng nhé :x

Anyway, nhiều người đgawagachj quá, nên bán Lightgem hay bác Hà Nội nhỉ?? Lightgem mua ủng hộ thôi, còn bác Chicken có nhu cầu thật sự, nhưng chỉ sợ trong quá trình vận chuyển ra Hà Nội gặp sự cố làm hỏng máy thì..... tiếc cho cả 2 :(

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
anh rồng ơi. để cho em đi. đặt gạch đặt tiền luôn. khi nào có ngang shop quăn em múc tiền về sắm đồ tết cho dợ con. dù gì cũng do công lao của vợ con mới dc hớ ra cái mớ lòng bòng đó :))

chickentqd

Nấm bình thường
hic, neu bác lightgen ko co nhu cau lam thi e nghi la bac co the de cho e, vi e co nhu cau moi mua, ko thi em mua cai ds bac lghtgem muc cai psp thế là công bằng :((, còn bác chủ sợ ship hỏng thì ko sao đâu ạ, em ship mấy lần vào hcm r nhưng ksao đâu

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Nếu anh thấy ổn thì tách 2 máy ra bán riêng cho được giá :) con DS em định mua để vọc nên để phụ kiện lăn lóc đó cũng phí, có con PSP về khéo tay hay làm với con ở nhà luôn :))

chickentqd

Nấm bình thường
thôi thì nhường các bác vậy, hic, bác nào mua ds thì bán cho em cái tấm cảm ứng nhé, máy ds fat của e bi lệch cảm ứng, thanks:bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]::bye2[1]:

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:52 PM ----------

thanks anh lightgem nhé, thực sự co nhu cầu ko thì cũng ko giành:shake: làm gì đâu, hic

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN