Bakugan Battle Brawlers

Cửa hàng game Nintendo nShop

Game này chơi đã thật không biết có bản cho wii không nhỉ
Trò Bakugan có bảng Wii rồi đó bạn ơi! :)

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

@goodstudent : DSTT chơi dc mà bạn thử up lại firmware của bạn đi
Tui update version1.17 (bảng version cuối cùng cho DSTT đó)! Tui chơi được trò Bakugan Battle Brawlers mà trò Mario and Sonic at Olympic Winter Games thì lại ko chơi được.:em25: Nó nói là Corruped Data! Tui thử làm qua làm lại phần firmware cho DSTT đó! Nó nói trò Mario and Sonic at Olympic Winter Games bị Corruped! Còn cái version1.18 đó, nó ko cho chơi 2 trò luôn[-(

Game này làm thế nào để ra tuyệt chiêu vì cứ mỗi lần cái thang dưới thang điểm đầy mà khi xuất hiện màn hình phong con bakugan thì lại có cái gì màu xám mà bấm không được.

trò hay nhưng chơi đến royal là hết thắng nổi lun năng mã lv của mấy con đó hết nhưng kông đánh lại mấy ác.

---------- Post added at 01:19 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

có hack chia sẽ với.

qwaszx91

Nấm nhỏ
cái phim này thằng em thik lắm, suốt ngày chiếm tivi xem kênh bibi, còn mua quả bóng đồ chơi ném xuống bật ra hình quái nữa, dow trò này vè chắc nó chiếm máy mất, thoi không dow

game này sao thấy dễ wa, con level thấp hơn nếu thực hiện được mấy động tác hỗ trợ cũng thằng đối phương có level cao hơn dễ dàng, tuy nhiên cũng có chế độ coop nên đỡ nhàm hơn

Cho mình hỏi là sao lạ quá khi mình chơi game chi số sức mạnh của bakugan bên mình mạnh hơn bên đối thủ mà sao đối thủ lại thắng nhỉ :em10: Làm thế nào để có thêm bakugan mới mọi người nhỉ :em21:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
sax,chủ yếu bạn chơi minigame có hơn đối thủ hay ko thôi,chứ cái chỉ số sức mạnh chỉ cho mình hơn ưu thế để dễ thắng hơn thôi chứ đâu phải con mạnh là thắng,vậy thì còn chơi gì nữa.Là bài thì vào Store rồi mua,thế mà bạn cũng hỏi.Mà topic này là topic game bạn có nhu cầu hỏi thì lập bên thảo luận nha

sax,chủ yếu bạn chơi minigame có hơn đối thủ hay ko thôi,chứ cái chỉ số sức mạnh chỉ cho mình hơn ưu thế để dễ thắng hơn thôi chứ đâu phải con mạnh là thắng,vậy thì còn chơi gì nữa.Là bài thì vào Store rồi mua,thế mà bạn cũng hỏi.Mà topic này là topic game bạn có nhu cầu hỏi thì lập bên thảo luận nha
Minigame là cái gì bạn nhỉ chơi thế nào :em42:

Mình chỉ có 1 số điều thắc mắc thôi lập topic chi cho mệt :em09:

huan306

Nấm nhỏ
tớ tải về rôi sao mà vô đến đoạn ném lá bài là màn hình biến thành màu đen,cho tớ link xịn đi

mấy bác ui e chơi ko đc, hjxhjx. e chơi = R4 lúc tạo file save xong vào game rồi thì nó báo lỗi "could not access save data. please turn off and reinsert the card" ko chơi đc, hjxhjx. cái bản này e down trên romulation.net thì nó báo như vậy đó, mấy bác giúp e với!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN