Blue Dragon: Awakened Shadow - Chém jo' nào ! =)

Cửa hàng game Nintendo nShop

fish thì có thể đánh ra ở new world (nếu nhớ ko lầm ) =))
sau khi đánh trứng lần 1 xong thì đi làm nv ở các hành tinh mới chừng nào lv trên 3x thì quay lại đánh trứng lần 2
@tinhdoi003 : cậu đánh dc arcade dragon hả , kinh thế =)) bữa nào wifi kill boss thử ko
FC của mình : 3739-3005-0615

honquoc

Thành viên lâu năm
mấy bác chơi xong chưa xong rồi làm cho mình 1 cái HD đi toàn tiếng J mò mõi cả tay ko ra gì hết ............thanks

Fu , tình hình là sắp ép max đc bộ mèo vàng , còn cái mũ chưa lên cấp S :em19::em19::em19:
Bác nào biết mấy cái manga ..... kiếm ở đâu ko ? Tui kiếm hoài mà hok ra :em04::em04::em04:

hieu

Nấm nhỏ
Trò cũng hay phết ! Giá mà nó có kết hợp giống với kiểu Sumon night : twin age có ulti skill thì hoặc spe skill của nhân vật + thêm Cutscene lúc chơi chiêu đó thì tuyệt !

Giờ đang sài mũ tàn hình , áo rằn ri ( ép từ chamelon ) max rank S :D + cây kiếm hút máu 12% rank S + ring tăng 25% hp :D

Fu , tình hình là sắp ép max đc bộ mèo vàng , còn cái mũ chưa lên cấp S :em19::em19::em19:
Bác nào biết mấy cái manga ..... kiếm ở đâu ko ? Tui kiếm hoài mà hok ra :em04::em04::em04:
Ở cánh cửa màu đen ngoài cổng thành chỗ đó toàn là đồng hồ.Lúc đánh xong hết boss trong màn hình save có thêm huy chương,mà bây h tui hết biết làm j, chắc chơi lại char nam wá.

gialaphuy

Banned
hôm nay ép được 2 cây vũ khí cấp S ,mà 1 cây gậy chuyên dùng cho con Knule ,còn cây kiếm 2 tay nó cũng không cho xài luôn :-<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN