HN Cần Bán Hoặc Đổi DSi Lấy PSP 2k Hack Full Hoặc 3k Hack Hen

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bác có nhu cầu đổi lấy itouch ko bác ,sắp có monster hunter 3 rùi nên em hok thể bỏ em psp dc.Có con itouch mình chỉ xài để vào web với youtube đảm bảo còn ngon lành ,ngoại hình trên 90% pin còn cực trâu .Quên ,máy mình là 8gb gen 2 cày dc tất cả các game khủng của iphone hiện giờ mình cũng đã cài sạch rùi nhưng chỉ chơi mấy game online thui ngoài ra thì cực nhiều phần mềm hay bạn tự test đi ,game iphone bây giờ nhiều game khủng lắm .
Nếu đủ tin cậy thì mình để bạn test 1 ngày cho yên tâm.Hoặc ai có nhu cầu thì pm nick ym:heyygirl_iloveu ,mình bán lại 2,5 tr (giá đẹp nhất rùi đấy )
Còn về bé ndsi của bác thì em có thể bù thêm 300k .Bác quan tâm thì nhắn lại em nhá .
1 vài hình ảnh của em nó ,thông cảm em chụp bằng con 6300 cùi nhưng thực sự đồ hoạ của em nó còn có phần nhỉnh hơn psp .Riêng xem phim thì miễn bàn .

1 vài hình ảnh chứ game của nó thì mấy trang à ,toàn game hot hiện giờ như dungeon hunter ,assassin creed ,zenonia 1-2 ,asphalt 5,need for speed,red alert ,doom 3, brother in arm ,arvata ,nova ...linh tinh nhiều lắm ...

Mình còn 1 bé psp màu đen slim 2k6 ,ngoại hình thì cũng bt nhưng máy thì cực chất hok có chút lỗi nào cả .Định để chơi monster hunter 3 nhưng mà tính đến lúc ra bản E thì chắc đến vài năm nữa quá ,đang cày Socom Fireteam Bravo 3 online qua xlink nhưng dạo này cũng ít người chơi .Mún chơi thử mấy cái game nds có camera nhưng bản của bác là tiếng Nhật liệu có khó sử dụng không ?
Bác add nick heyygirl_iloveu nhá ,còn con itouch ai cần hok nhỉ ???

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN