HCM Cần Bán Máy Nintendo 64 Và Phụ Kiện Cho Người Sưu Tầm.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ái chà chà, vẫn chưa bay cơ à, hôm bữa nch với chủ thớt bảo cái này dễ bay lắm mà, nếu mãi mà ko bay thì ship ra ngoài này cho mình cái vô lăng + 3 băng Tom Jerry, Star Solider và Lego Racer nhé , tổng thiệt hại bn thì PM rồi thương lượng, mua về sưu tầm cất tủ là chính thôi, hỏi thằng ku Banhhe là biết à =))

banh_he90

Nấm bình thường
Hèn chi hắc xì nãy giờ!
Ái chà chà, vẫn chưa bay cơ à, hôm bữa nch với chủ thớt bảo cái này dễ bay lắm mà, nếu mãi mà ko bay thì ship ra ngoài này cho mình cái vô lăng + 3 băng Tom Jerry, Star Solider và Lego Racer nhé , tổng thiệt hại bn thì PM rồi thương lượng, mua về sưu tầm cất tủ là chính thôi, hỏi thằng ku Banhhe là biết à =))
Em đang tính tống hết hơn 100 băng N64 nè, anh hứng thú thì gọi cho em vào số OI67 hai bảy hai bảy 3.4.5 anh em mình thương lượng giá cả, em tống đi lấy tiền đú Tết! :))

Thì giá cả có rồi đó bác. Bác thích thì cứ múc đi nhưng tiền ship thì bác chịu nhé.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN