Cần một bạn tốt bụng mua giúp 3DS!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Đọc tiêu đề chắc các bạn thấy lạ lắm nhỉ? Nhưng đây là sự thật. Mình đã sang đang sống ở US, đi làm và có chút tiền. Mình rất muốn có một chiếc 3DS để chơi nhưng mẹ và 2 chị không mình mua 3DS vì sợ mình chơi game sẽ không làm tốt việc hiện tại. :em20: Nhưng 3DS là mong muốn của mình từ khi còn ở VN, mình sắp phát điên khi nghĩ tới việc có tiền mà không thể mua cái mình muốn. :(

Nên mình muốn nhờ bạn nào đó tốt bụng đang sống ở US giúp mình đặt hàng online giúp 1 cái 3DS và game Ghost Camera trên Best Buy (chỗ mình ở có Best Buy). Mình rất tha thiết cầu mong sự giúp đỡ. :em26:

Bạn nào tốt bụng muốn giúp đỡ mình thì PM trong profile hoặc nhắn tin riêng để bàn nhau về cách chuyển tiền. ^^

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Uhm, mình ở VN lâu lắm rồi. Mới qua đây hơn 1 tháng rưỡi.

Sao bạn không tự tạo 1 bank account rồi tự gd luôn @@.
Tài khoản ngân hàng mình có rồi nhưng lại là account chung với chị của mình. Nếu mình rút tiền ra là sẽ bị hỏi ngay. Thậm chí nếu bạn nào đó đặt hàng giúp mình thì mình cũng phải nhờ người nhận giúp. Vì gửi tên mình là mẹ và chị biết ngay => chết mình. :( Từ khi qua đây ngoài chỗ làm và nhà ra thì mình chưa từng ghé đâu hơn 1 lần. Nên cái gì mình cũng không biết. :((

Zephyr

Nấm bình thường
1 đống tuổi rồi mà còn bị quản :(
Mình chỉ 1 cách sưu tầm được này . Đầu tiên cứ rút tiền , đi mua 3DS bt` thôi , sau đấy nhắn tin cho bà chị thế này này :
"Tôi làm em bà hơi lâu rồi đấy , đã đến lúc tôi phải ra đi tìm cuộc sống mới , tôi rút ít tiền để ăn tiêu dọc đường , thế nhóe .

PS : Em đùa ý mà, em chỉ mua cái 3DS thôi , ko có chuyện gì đâu :D "

Cũng đáng để thử đấy nhỉ .

Bạn mua đã khó khăn thế rồi, huống chi chơi. Mỗi lần chơi phải vào .... toilet à???
Tôi nghĩ bạn cứ thẳng thắn nói ra những mong mõi của bạn, vui chơi nhưng không xao lãng việc làm là được.

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình sinh năm 88. Mình nghĩ là do mình mới qua chưa làm việc thành thạo nên mấy chị không cho chơi. Máy Wii mang từ VN giờ gần như đóng bụi. Hôm nào mấy chị thấy mình chơi game mà vào chỗ làm không đúng yêu cầu là ngày đó mình bị la ó tơi bời. :( Hai chị mình nói khi nào mình làm việc thành thạo thì dành riêng 1 chỗ cho mình chơi game luôn. Nhưng vì mình muốn có 3DS quá rồi nên mới phải lén lúc. Khi nào chơi thì mình trốn trong phòng chơi. :D

Key_blade

Thành viên lâu năm
Oát thờ,170$ có to lắm đâu mà bác phải khổ thế 88 lớn đùng rồi,bật lại 2 bà chị luôn.Mình cãi anh với chị suốt à,cãi thắng là ngại ngay :)).1 tiếng cha=3 tiếng mẹ mà :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Chờ đợi là hạnh phúc :)) thôi ada cứ làm tốt công việc đi đã, đến sinh nhật hay giáng sinh thì gợi ý 2 chị tặng bạn máy game với băng, mà nhớ nói sớm kẻo hết hàng ;))

Còn khả thi hơn thì nhờ ông Randal, ông này nhiệt tình với mem nữ lắm, ada nói khéo có khi còn được mua tặng băng nữa đó :em24:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Còn khả thi hơn thì nhờ ông Randal, ông này nhiệt tình với mem nữ lắm, ada nói khéo có khi còn được mua tặng băng nữa đó
đừng giỡn cha nội, kinh tế khó khăn, đi học còn lo ko đủ tiền chứ đừng nói mua game. Tui giờ chỉ dám đổi game cũ lấy game cũ, chứ xiền đâu mà mua game mới

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Có phải ada ở đó hem? :x
Sr lần trước mém bị thằng kia hack nick nhỏ bạn lừa tiền nên lần này đề phòng tí :))

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
^ Vâng là mình. Nào giờ chỉ có mình dùng nick này thôi. Ice Cream không tin nổi đúng không. :(

Còn khả thi hơn thì nhờ ông Randal, ông này nhiệt tình với mem nữ lắm, ada nói khéo có khi còn được mua tặng băng nữa đó :em24:
Randal chỉ nhiệt tình với Kawaii thôi. ;))

Oát thờ,170$ có to lắm đâu mà bác phải khổ thế 88 lớn đùng rồi,bật lại 2 bà chị luôn.Mình cãi anh với chị suốt à,cãi thắng là ngại ngay .1 tiếng cha=3 tiếng mẹ mà
Mình mới qua nên tập thích nghỉ nếp sống mới. Không muốn bị mang tiếng người VN mới qua Mỹ không chịu nghe lời, hay tự ái. Nghe nhiều rồi mình mệt lắm!

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Mình nhờ Mod khóa topic này được không? Sáng nay mình đã mua được 3DS Aqua Blue (lén đi) rồi. Cảm ơn các bạn. ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN