HCM Cần trao đổi "mộc đế và golden sun" nên bán các game sau đây : pokemon platin-edition và diamond , m

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cái máy nhìn ngộ wá =))
Cái máy nào ngộ vậy tintin , có gì hay mình trao đổi nha

Hic mọt đang sưu tập cho đủ bộ GBC , mod yêu GBC GB hơn bất cứ máy nào :myemo0128:

Ai có bán thì pm mọt , ai thích trao đổi mọt có rất nhiều đồ chơi để trao đổi luôn ( ko phải của nintendo )

tintin2397

Nấm nhỏ
Tí nữa anh finallegend wa nhà ông lấy cái guitar hero cho tui đó nha :spiteful[1]:

---------- Post added at 07:22 AM ---------- Previous post was at 07:20 AM ----------

Ps :cái máy sony nhìn ngộ ngộ đó :bleh[1]:

Máy hồi sáng nhìn ko ngộ bằng cái màu trắng ở trong hình của ảnh :))
Con đó chưa thấy bao giờ , có mua được vài con của ảnh nhưng chưa thấy máy đó .

Sory vụ pokemon diamon nha , bữa kia chưa quen nên mọt ko muôn bán . Tintin thích thì mọt để lại cho tintin luôn , thích cái nào thì nhắn tin mọt .

@ngoaiduc gì đó mình không bán mấy con gameboy nha , nếu có đồ chơi nào đó hay hay thì mình trao đổi , còn không thì đừng pm inbox mình nữa .

@gamevn anh đưa cái hình PSX cho em nha , em nghe anh finall giới thiệu anh có máy PSX , em cũng có máy NEC hucard như anh đó .

tintin2397

Nấm nhỏ
Nếu có mua chắc cũng hơi lâu ak nha :D ,tại mình dg ôn thi hk2 nên cũng ít xún Thủ Đức lắm :bleh[1]:

Guitar Hero chơi đã ghê :myemo0111: ,Guitar Grip nhìn cũng đỉnh \m/\m/\m/\m/\m/

Nếu có mua chắc cũng hơi lâu ak nha :D ,tại mình dg ôn thi hk2 nên cũng ít xún Thủ Đức lắm :bleh[1]:

Guitar Hero chơi đã ghê :myemo0111: ,Guitar Grip nhìn cũng đỉnh \m/\m/\m/\m/\m/
Thk nè , mọt rất thích share đồ chơi với bạn bè , mọt ghét ai tự kỉ khoe của nên mọt gặp đứa nào như vậy mọt next luôn . Mọt dùng số nhờ của chị và anh mà bữa giờ toàn gặp mấy bạn gì đâu không à , spam trả giá mọt cái Guitar 50k diamon 50k donkeykong 50k >"< , mọt không biết nói gì luôn .

Nói thật mọt ko giàu nhưng với giá vài chục k như các bạn spam thì mọt dư sức mua được . Qua topic này mọt mới thấy anh finall là được nhất luôn luôn share đồ cho mọi người dù đôi lúc ảnh có nắng mưa thất thường .

Thk anh finall vụ hồi sáng nha .

Tintin thích gì để mọt lục lại đống đồ chơi cũ chơi chán mọt share cho tin luôn .

tintin2397

Nấm nhỏ
Tin thấy Guitar Hero đẹp vậy mà 200k cũng đâu có mắc ,còn rẻ là đằng khác (hàng hiếm có khó tìm :D ) ,trả 50k thì hơi quá đáng :no:

PS : Mọt nhớ nói anh finallegend xài cái thẻ chép ít ít "hàng hot" thôi nha :)) ,chứ lỡ cháy thẻ thì mệt :))

Mario

Thành viên lâu năm
Chào bạn Mọt Vở. Mình thấy bạn có chơi GameGear và WonderSwan nên mình có những băng sau đây, nếu bạn thích băng nào thì qua nhà mình lấy nhé, mình tặng lại bạn. Vì mình cũng hông có máy để chơi, nay nhìn thấy người biết chơi nên mình tặng lại, chỉ là một món quà nhỏ nên bạn đừng ngại nhé :shake: Mình cũng sắp hết mua game rùi, nên cũng hông có ý định tìm mua GameGear và WonderSwan nữa, nên đưa cho bạn thì thích hợp hơn với mình.

Chào bạn Mọt Vở. Mình thấy bạn có chơi GameGear và WonderSwan nên mình có những băng sau đây, nếu bạn thích băng nào thì qua nhà mình lấy nhé, mình tặng lại bạn. Vì mình cũng hông có máy để chơi, nay nhìn thấy người biết chơi nên mình tặng lại, chỉ là một món quà nhỏ nên bạn đừng ngại nhé :shake: Mình cũng sắp hết mua game rùi, nên cũng hông có ý định tìm mua GameGear và WonderSwan nữa, nên đưa cho bạn thì thích hợp hơn với mình.

thk bạn cứ giữ lấy hoặc share cho người nào chưa có ( đừng share cho thương buôn )

mario thích máy bandai màu xanh ngọc bích thì mọt sẽ share lại giá hữu nghị

Vẫn đang cần GBC và GB vì đó là hệ máy đầu tiên mình có được . Mình mua đủ bộ GBC và Gb chứ không phải là mình mua mỗi cái 1 máy .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN