Toàn Quốc Close

Cửa hàng game Nintendo nShop

new 3ds chứ ko phải new 3ds XL
new 3ds mới 100% http://www.tienxiu.com/new-nintendo-3ds-new-100-8432897.html
sky3ds http://www.tienxiu.com/sky-3ds-chinh-hang-7306993.html
Tc có hơn 5tr à
khuyên b down xuog để mau đi chứ giá đó để lâu mất giá thui, tùy b. giá đó thà ngta mua máy mới dâp hộp sướng hơn
Bi giờ m dán keo cái hộp lại là thành máy mới 100% ah(:|. Bạn thích đập hộp vậy bạn thử đi mua máy và đầy đủ các phụ kiện của mình xem có phải 5tr1 không nha. Còn về độ mới thì máy mình chẳng khác gì với máy "đập hộp" hết. Tks bạn nhiều

Yung

Nấm nhỏ
Bạn nào thích mua máy cũ giá mới thì mua nghen. Vì máy tuy xài rồi nhưng không khác gì máy mới đâu các bạn. Dán keo cái hộp lại là thành mới liền.

Giá này cũng hơi khó bay đấy, máy mới mua bên Tienxiu có 3tr5 + thẻ sky mới là 1tr7 là có tổng thiệt hại là hơn 5tr2 thui :))

Yung

Nấm nhỏ
Giá này cũng hơi khó bay đấy, máy mới mua bên Tienxiu có 3tr5 + thẻ sky mới là 1tr7 là có tổng thiệt hại là hơn 5tr2 thui :))
Nhưng mà máy bạn này như mới rồi bác. Dán keo hộp lại là thành mới 100% rồi. Còn tiết kiệm đc 200k nữa.

Nhưng mà máy bạn này như mới rồi bác. Dán keo hộp lại là thành mới 100% rồi. Còn tiết kiệm đc 200k nữa.
Mình so sánh thôi , chứ bán được giá như nào thì cũng là do hai bên, cứ giá tốt thì mau bay, để giá cao thì lâu thôi :)) máy đã dùng với máy mới tinh thì 200k thì ko đáng bao nhiêu cả :))

Yung

Nấm nhỏ
Mình so sánh thôi , chứ bán được giá như nào thì cũng là do hai bên, cứ giá tốt thì mau bay, để giá cao thì lâu thôi :)) máy đã dùng với máy mới tinh thì 200k thì ko đáng bao nhiêu cả :))
Nhưng mà máy người ta dán keo hộp lại là thành mới 100% luôn rồi bác, 100% thì khác gì mới đâu. Mà máy mới cũng ko có dán keo nữa. Khuyến mãi thêm keo luôn.

Nhưng mà máy người ta dán keo hộp lại là thành mới 100% luôn rồi bác, 100% thì khác gì mới đâu. Mà máy mới cũng ko có dán keo nữa. Khuyến mãi thêm keo luôn.
Chỉ có súc vật mới sủa một cách thiếu hiểu biết và vô tội vạ. Mà làm người nên im lặng, không chấp, chứ chẳng lẽ sủa đua với nó. Nói vậy chắc bạn hiểu nhỉ.
P/s: à quên. Mình không biết súc vật khác thì sao. Nhưng mà 2 con kiki ở nhà mình còn không sủa bậy nữa là...

Sửa lần cuối:

Yung

Nấm nhỏ
Chỉ có súc vật mới sủa một cách thiếu hiểu biết và vô tội vạ. Mà làm người nên im lặng, không chấp, chứ chẳng lẽ sủa đua với nó. Nói vậy chắc bạn hiểu nhỉ.
P/s: à quên. Mình không biết súc vật khác thì sao. Nhưng mà 2 con kiki ở nhà mình còn không sủa bậy nữa là...
Ý bạn nói bạn là súc vật à? Bạn có học không sao ăn nói vô văn hoá vậy?
Edit: ăn nói thiếu hiểu biết và vô tội vạ là bạn chứ không phải tôi. Còn không hiểu thiếu hiểu biết và vô tội vạ chỗ nào thì hỏi tôi sẽ giải thích cho.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN