HN Closed

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình cần mua máy 3DS, ko quan trọng hình thức, chỉ cần giá mềm. Vì mình mua chỉ để chơi một số game mình thích thôi, rất mong có ae nào ko chơi nữa thì nhượng lại cho mình
Mình có máy hệ eu kô bik bạn có thích kô :D. bạn cứ vào coi thử :D:
http://www.nintendovn.com/forum/index.php?threads/27871/

Còn nếu bạn kô thích hệ eu thì bạn vào đây xem máy hệ us cũng được :D. http://www.nintendovn.com/forum/index.php?threads/28504/ (chủ topic mới đăng bài hồi nãy thôi :D)

Thanks bạn thongtran nhé, nhưng mình ở HN bạn ạ, mình khá là ngại mua bán xa :(
Hệ EU thì có khó mua game ko bạn? mình nghe nói ở VN chỉ toàn bán game hệ US

Thanks bạn thongtran nhé, nhưng mình ở HN bạn ạ, mình khá là ngại mua bán xa :(
Hệ EU thì có khó mua game ko bạn? mình nghe nói ở VN chỉ toàn bán game hệ US
He EU thi minh thay h cung ko kho mua game dau ban :D. Trong dien dan co ong do chuyen ship game tu web nuoc ngoai nen ko sao co dieu game hoi dat :D. Con ko ban hoi bac ban may he us minh gt ak :D bac do hnhu uy tin do ban. nen ban dung lo :D

có ae trong này giới thiệu thì mình tin tưởng rồi. có điều mình ko thích mua hàng xa, lại thêm tiền ship mà cũng ko đc xem trước máy. Nếu ko có bác nào bán ở HN thì mới mua bán xa thôi :(

có ae trong này giới thiệu thì mình tin tưởng rồi. có điều mình ko thích mua hàng xa, lại thêm tiền ship mà cũng ko đc xem trước máy. Nếu ko có bác nào bán ở HN thì mới mua bán xa thôi :(
Hi :D minh gt cho ban tham khao ak :D ban cu theo doi di roi co chi ko bik hoi minh cung dc :D. Ma ban quyet dinh nhanh nhanh ko thoi ong ban may us kia ong ban may do nnghe :D

kimtien300

Nấm nhỏ
Uhm máy 3ds XL bản limited của 1 anh bạn bán lại hjhj ko thể công bố giá được. Vì máy giá cao hơn mấy máy XL khác :D

limited thì đương nhiên phải cao rồi :D mình thì xác định mua máy vừa tiền để chơi thôi :D nói thật là mua chỉ để chơi đúng game Fire Emblem Awakening :))
p.s: nếu quen biết ai cần bán máy 3DS ở HN thì ới cho tớ 1 tiếng nhé :D

@thongtran : mua có vẻ khó phết bạn ak :)) hôm trước cũng có 1 bác bán máy hệ EU. Giờ đang nghiên cứu xem có mua đc game trên eshop bằng cách nạp thẻ ko, mà kiếm thẻ EU để nạp cũng là vấn đề. Nếu mua đc game thì chắc mình xúc luôn máy của bạn luôn cho cả làng đều đc lợi :))

@thongtran : mua có vẻ khó phết bạn ak :)) hôm trước cũng có 1 bác bán máy hệ EU. Giờ đang nghiên cứu xem có mua đc game trên eshop bằng cách nạp thẻ ko, mà kiếm thẻ EU để nạp cũng là vấn đề. Nếu mua đc game thì chắc mình xúc luôn máy của bạn luôn cho cả làng đều đc lợi :))
Mua game tren eshop de ban :D ban co visa la dc ko can the chi dau. ban co chi cu hoi minh ne :D may vu mua game ni minh nghien cuu ki lam :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN