HN Closed

Cửa hàng game Nintendo nShop

quan trọng là ng ta mún mua máy về là chơi liền, có games chơi liền lun, cùng lắm là mua games dễ, chứ ko phải là mua máy ve62bro62i phải order đặt hàng nay no roi chời đợi, vua ton thoi gian cong viec vua mat hung thu choi games, mua băng về vẵn có thể đổi duoc, mua games digital thi kho doi duoc lam, co ban' la ban' ca may lun, nen cung kho cho bạn đó neu mun mua

quan trọng là ng ta mún mua máy về là chơi liền, có games chơi liền lun, cùng lắm là mua games dễ, chứ ko phải là mua máy ve62bro62i phải order đặt hàng nay no roi chời đợi, vua ton thoi gian cong viec vua mat hung thu choi games, mua băng về vẵn có thể đổi duoc, mua games digital thi kho doi duoc lam, co ban' la ban' ca may lun, nen cung kho cho bạn đó neu mun mua
Cai ni minh tu van ban no thoi :D. con cho hungwar.vn la ban prepaid de nap card vao eshop chu dau ban game dau ban. co dieu han hoi dat

bạn thongtran có máy thì vào eshop search thử xem game Fire Emblem Awakening giá bao nhiêu? khéo phải mua 2 thẻ thì ms kéo đc game và DLC của nó =.=

uh, vì game đắt nên mình mới phải chọn máy nào rẻ rẻ để ưu tiên game =.= riêng game đã 45 euro, mua thêm các phần chơi phụ thì còn tốn nữa @@

mình ở Hà Nội có 1 con 3ds aqua blue mua cũng tầm hơn nửa năm rồi nhưng mà máy chạy vẫn tốt và khá mới. Mình để lại cho bạn với giá 2t5. Ok?

mình ở Hà Nội có 1 con 3ds aqua blue mua cũng tầm hơn nửa năm rồi nhưng mà máy chạy vẫn tốt và khá mới. Mình để lại cho bạn với giá 2t5. Ok?
con do he us hay jp he us ma con moi thi ban ryudo1992 nen lay, gia 2tr5 la may con moi va phai con fullbox. minh ban' 3ds ma he us fullbox moi tinh moi co 2tr5, neu ma fw <4.5 nua thi cũ hay moi j mien chơi ngon thì giá d0 good do^^con ko ma gia 2tr5 la dat do ban

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN