Có nên mua 3DS bị ban eshop không ???

Cửa hàng game Nintendo nShop

vâng nhưng bác tag nhầm e vs chủ thớt :)) ông ấy mới là người đang cần. nhưng có cmt của bác chắc lòng ổng ấm lắm :D
à mà cho hỏi thêm là có bản CIA kèm DLC tức là k mất tiền mua cũng có DLC à @@
như mình nói đó bạn, dlc người ta cũng dumb ra rồi convert ra cia, share cho mọi người download mà, hiện có fantasy life với fire emblem awkening là có người share dlc rồi, còn update thì người ta share full game của cả 3 hệ luôn mà. ngay cả theme cũng share đc nữa.

vâng nhưng bác tag nhầm e vs chủ thớt :)) ông ấy mới là người đang cần. nhưng có cmt của bác chắc lòng ổng ấm lắm :D
à mà cho hỏi thêm là có bản CIA kèm DLC tức là k mất tiền mua cũng có DLC à @@
:)), luật mới forum thì tránh mấy câu hỏi liên quan tới h**k, nhưng trả lời với bác là có. Kiếm trên 3**iso sẽ có mục cho down cái dlc dưới dạng CIA, install qua GW hoặc CFW. Thiệt ra là đọc mấy cái bên gbatemp nó nhắc đến hoài nhưng chưa từng thử cài CIA lần nào. Và hình như bên ninvn mình chủ yếu chỉ có 1 số bác update MH4G lên 1.2 để chơi online.

như mình nói đó bạn, dlc người ta cũng dumb ra rồi convert ra cia, share cho mọi người download mà, hiện có fantasy life với fire emblem awkening là có người share dlc rồi, còn update thì người ta share full game của cả 3 hệ luôn mà. ngay cả theme cũng share đc nữa.
bác nói vậy có khi e quất bừa 1 cái ban eshop cũng đc :))
:)), luật mới forum thì tránh mấy câu hỏi liên quan tới h**k, nhưng trả lời với bác là có. Kiếm trên 3**iso sẽ có mục cho down cái dlc dưới dạng CIA, install qua GW hoặc CFW. Thiệt ra là đọc mấy cái bên gbatemp nó nhắc đến hoài nhưng chưa từng thử cài CIA lần nào. Và hình như bên ninvn mình chủ yếu chỉ có 1 số bác update MH4G lên 1.2 để chơi online.
tuyệt vời quá r :))

Vậy cho m hỏi là nếu mình vào eshop thì có mất game digital kia hay ko
Có bác. Vào cái là Nin nó xử ngay. Trừ trường hợp CC chùa trước đó chưa bị report bởi chủ thẻ. túm lại đã có game mua chùa thì đừng vào cho chắc. Mình có 1 con tương tự, giờ di chuyển cái icon eshop tới tận tít gần cuối dãy icon để tránh bị bấm trúng. Đặt cả pass parental code để ko vô internet. Nhà có em nhỏ hay chơi chung, nó mà chọt vào thì đen.

Bạn nào inbox cho mình link CIA của Fantasy Life có sẵn DLC rồi với, mình kiếm mãi ko thấy 3**iso ko thấy
check ib đi

mua máy + 1 thẻ game street fighter giá đó đc ko các bác, mà những game digital trong máy đấy có chơi đc online không
Đã xác định gw thì tha mớ game đó về làm gì, lại còn bị ban nữa. Máy 9.2 nhiều như lợn con, like new chỉ tầm 2tr thôi. Chờ mấy tháng nữa ra N3ds thì giá còn giảm nữa.

tại sao mọi người lại cứ thích mua bản US nhỉ, giải thích hộ mình đc ko ?
vì 3DS bị region locked, hệ US và PAL (EU/AUS) là game Eng, về giá thành thì US rẻ hơn PAL nhiều nên ở VN chủ yếu xài hệ US để tiện mua game
còn xài GW region free thì máy hệ nào chẳng đc

vì 3DS bị region locked, hệ US và PAL (EU/AUS) là game Eng, về giá thành thì US rẻ hơn PAL nhiều nên ở VN chủ yếu xài hệ US để tiện mua game
còn xài GW region free thì máy hệ nào chẳng đc
vậy nếu xài máy JP và chơi GW, chạy game US thì lúc tải DLC hoặc đi xin DLC thì có ảnh hưởng gì không bạn?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN