Cứu vs mình cần trade GẤP keldeo event hoặc resulate form :((

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình cần 1 con keldeo event hoặc keldeo resulate form lun ak ai có trade cho mình hoặc có thể bán cho mình i mình ở q10 ak cứu cứu mình thix con này lắm mà k bk làm thế nào có đc :sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]: (chơi bằng máy ds ak)

rock

Nấm bình thường
chơi bằng flashcard hay game card vậy bạn, nếu fc thì bạn có thể cheat ra được, nếu là game card thì bạn đưa friendcode rùi các bạn trong diễn đàn trade qua trên gts cho

chơi bằng flashcard hay game card vậy bạn, nếu fc thì bạn có thể cheat ra được, nếu là game card thì bạn đưa friendcode rùi các bạn trong diễn đàn trade qua trên gts cho
flashcard là j bạn. mình chơi = thẻ r4i nó ghi thế. mình cheat ra con keldeo nhung k thể nào change form nó đc cả :(( còn friendcode coi ở đâu bạn

Keldeo thì có trade dc đâu bạn à, trừ khi hack. Còn xài flashcard thì hack 1 con cho lành, mà bạn chơi bản pkm nào thế??? Phải đổi OT với Meet at của Keldeo mới transform dc bạn ơi

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
Nhà bạn có wifi không? Nếu có thì vào mục mystery gift nhận event keldeo (đến 14/2 là hết đấy), sau đó bạn mang keldeo cùng với terrakion, virizion và cobalion đến khu rừng như trong hình đển đổi sang resolution form

Nhà bạn có wifi không? Nếu có thì vào mục mystery gift nhận event keldeo (đến 14/2 là hết đấy), sau đó bạn mang keldeo cùng với terrakion, virizion và cobalion đến khu rừng như trong hình đển đổi sang resolution form
mình có wifi mà sao vô game nó k có wifi. mac du trc khi vao game nó nhận đc thành công nhưng khi vo choi online vs mystery gift là vẫn k nhận đc wifi mặc dù dth vô wifi max cây :((

Keldeo thì có trade dc đâu bạn à, trừ khi hack. Còn xài flashcard thì hack 1 con cho lành, mà bạn chơi bản pkm nào thế??? Phải đổi OT với Meet at của Keldeo mới transform dc bạn ơi
mình chơi pkm black 2. OT vs Meet at chuyển thành j bạn >< làm sao chuyển zạ. mình chơi trên máy. cheat ra dạng bth ak k chuyển qa dạng kia đc hix :((

VuaBungBu

Nấm nhỏ
mình có wifi mà sao vô game nó k có wifi. mac du trc khi vao game nó nhận đc thành công nhưng khi vo choi online vs mystery gift là vẫn k nhận đc wifi mặc dù dth vô wifi max cây :((
bạn xem wifi bạn xài là dạng bảo mật gì thế ??? muốn vào thì phải chuyển sang WEB (shared) hoặc Open luôn thì vào game nó mới nhận wifi đó bạn

rock

Nấm bình thường
bạn xem tờ hướng dẫn của cái wifi nhà bạn đó, tìm đến mục wireless security là được, mà có gì thắc mắc bạn cứ gõ từ đó trên google á, trên đó có hết mà :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN