Toàn Quốc Done

Cửa hàng game Nintendo nShop

Máy mới 95% hệ jp. Màu aqua blue. Firmware 6.3. Có thẻ r4i gold+2Gb còn bảo hành ở nvn 3 tháng thì phải. Pk đầy đủ chỉ trừ box ra :3. Có cục chuyển điện đầy đủ. Máy. Chỉ dán màn dưới nên đã hơi xước theo tg. Màn trên còn ms nhưng chưa dán ^^!
Up lại bài cũ. Fix hết cỡ 1tr6 freeship cho máy mau bay :"(

Sửa lần cuối:
bạn cho mình xem hình mặt trước của vỏ đi bạn :), mình nhìn ko bik là trầy hay là dơ nữa, nếu được mình sẽ mua ngay :-bd, mà tiện thể cho mình hỏi bạn bán máy có kèm thẻ r4 ko vậy

Sửa lần cuối:
Máy JP có menu tiếng Anh không chủ thớt?
Menu tiếng nhật ạ :P
màn hình trầy trụa thế :-?
Màn dưới m dán r. Tại chơi lâu ngày mà nhát mua màn mới dán lại. Bạc lấy về chỉ việc gỡ miếng dán màn ra r thay bằng miếng ms là máy như ms lun
Vỏ của nó bị bẩn hay là xước thế? Up lại cho mình ảnh mặt tiền em nó đi, nếu ưng mình xúc.
Mặt tiền nó bị xước nhẹ khó thấy. Còn 2 vết rõ mồn một là do trc đó máy mình dán hình dán nên gỡ ra còn bị dính keo. Nếu đc thì m tìm cách xoá chỗ keo còn sót lại đi...
Bạn ở đâu, ở đà nẵng thì cafe xem máy xem thế nào rồi giao dịch
M bán cho ai có nhu cầu chơi game cóp thui. Nếu nhiều b mún chơi pkm x/y thì nên mua máy hệ US nhé. Băng game jp mới cắm vô máy jp chơi đc thôi. Mà băng jp bao h cũng hơn gấp rưỡi băng US
mua tất cả 1 triệu 8 được ko vậy bạn :D, kinh tế mình chỉ có gần 2 triệu :(
B đọc dòng m viết phía tren nhé. B mua tất thì m bán 1tr8 đúng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN