[DS] Thảo luận Pokémon Diamond & Pearl

Cửa hàng game Nintendo nShop

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
làm thế nào để đến được đường 224 ha? bạn. Nó còn qua cả Pk league .
Dưới underground đi thế nào bạn, mình chui xuống rồi lại chui lên chẳng làm được gì.
trong Victory Road có cái cửa hang trước có thằng chặn nhưng sau khi lấy National PKdex thì nó sẽ cho mình qua:em36:

hieu

Nấm nhỏ
Băng chứ đâu phải đĩa bạn à . Mà muốn kết nối wifi chỉ cần mua Cục USB Wi-Fi về mà kết nối thôi. Hoặc ra các tiệm cafe Wi-Fi là kết nối được thôi!

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Tức là nintendo wifi(cái đồ hai tay mỗi tay một đồ điều khiển) không thể chơi được pokemon diamond và pearl sao,hay là phải mua cái thẻ đó,chép vào đĩa rồi mới chơi bằng wifi được.

Em chơi diamond lấy đc 7 cái huy hiệu tới 3 cái hồ rồi ,giải phóng cho 3 con pokemon tâm linh nhưng ko qua thành phố mới đc ai chi cho em coi.

hieu

Nấm nhỏ
Bạn quay lại trang 39 của topic là có mà, ở đó có chỉ dẫn của mọi người rồi, bạn tự tìm hiểu nha

wow_wow

Thành viên lâu năm
Tức là nintendo wifi(cái đồ hai tay mỗi tay một đồ điều khiển) không thể chơi được pokemon diamond và pearl sao,hay là phải mua cái thẻ đó,chép vào đĩa rồi mới chơi bằng wifi được.
Nói cái j mà khó hiểu thế 8-}
Wifi là mạng ko dây mà ,chơi cái j mà chơi Wifi 8-}
Pokemon Diamond 1 là chơi trên DS , 2 là chơi giả lập trên PC chứ ko chơi dc trên cái j nữa hết :|

wow_wow

Thành viên lâu năm
wii với DS khác nhau hoàn toàn ko thể nào chơi game DS trên Wii đâu bạn ạ
Wii có PKM Battle Revolution nhưng chơi chỉ đấu battle chứ ko giống với thể loại của D/P

espeon

V.I.P Member
Lấy các thể loại Rod tất nhiên là phải nói với cái ông Fishing man rồi.

Fight Area ở ngay bờ bên trái, chỗ có mấy cái thùng đỏ đỏ, nói chuyện với Fishingman ở đó ổng sẽ cho Super Rod

hieu

Nấm nhỏ
Các bác ơi ! sao lúc tui dùng Oak's Letter để bắt Shaymin . Nhưng lúc chạy lên chỗ mà có nó ấy thì không thấy nó ! tìm ở khắp chỗ đó cũng không thấy có ai bik tại sao bị vậy không!
Còn lúc tui dùng Member Card để vào căn nhà bị khóa .Nhưng lại không vào dc có ai bik giúp tui !
Thanks nhìu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN