Dàn trận Etrian Odyssey III: The Drowned City

Cửa hàng game Nintendo nShop

tôi cũng đang dùng Desmume để chơi Etrian Odyssey III: The Drowned City phải nói là hình ảnh đẹp hơn DS thật , full speed và chẳng bị lỗi gì hết , text rất mịn nói chung là không giống tama10mata9 tôi chưa gặp phải một vấn đề gì hết , đang dùng Desmume SVN 3788
Desmume bây giờ chắc 90 % các game là full speed rồi , hình ảnh thì đẹp hơn No$gba là cái chắc ,
Sorry chủ thớt vì hỏi vấn đề ngoài Rom. Bạn xiao có thể cho tôi hỏi về cái Setting của bạn khi chơi Desmume đc ko? Vì tôi down và dùng thử thì thật sự là hình rất đẹp nhưng nó quá chậm, tốc độ chơi ko bằng đc Real time của No$GBA nửa. Chắc tại cấu hình máy tôi ko cao, nhưng bạn có cách nào khắc phục và tăng tốc độ game lên đc ko?

Mình cũng down bản SVN về test thử rồi ko thấy khác gj config SoftRAterizer thì vẫn bị nhòe text :(
còn OpenGl thì vẫn bị mất thanh status hp tp và limit skill :(
mình tạo party test thử nè

bạn Xiao xem giúp mình là do máy tính của tui hay do Rom @@ thx trước nha

chắc là do rom vì máy tôi không gặp tình trạng như bác , lúc này tôi đang dùng DeSmuMe_SVN 3793 64 bit vừa mới cập nhập thêm nhưng chẳng thấy khác gì với 3788 , 3D setting thì dùng OpenGL đánh dấu tất cả các mục bên dưới , Filter thì EPX là được rồi hình mịn hơn
vừa mới thử bản 32 bit kết quả vẫn tốt và không bị lỗi có lẽ bác nên cập nhập bản mới , con máy cũ của tôi lúc trước No$GBA cũng chạy nhanh hơn DeSmuMe , tôi cố chờ để DeSmuMe có thể chạy nhanh như No$GBA , update bản mới liên tục nhưng chẳng thấy chạy nhanh hơn tí nào , mua một con máy mạnh hơn là cách duy nhất để cho DeSmuMe chạy nhanh hơn bác bthieuanh à , khi máy đã đáp ứng được DeSmuMe bác sẽ thấy nó tốt hơn No$GBA rất nhiều , nếu điều kiện kinh tế không đủ thì có lẽ đành chấp nhận sông chung với No$GBA tiếp thôi , lúc này thì với nhiều người ngoài cái vấn đề về speed ra thì DeSmuMe hơn No$GBA về mọi mặt nhưng khổ nỗi nó lại là vấn đề quan trọng nhất

Mấy bạn ơi, sao mình vô shop là nó đơ luôn khỏi ra được. Vẫn có nhạc nền nhưng ko ra khỏi shop được. Mình chơi bằng Des, cso ai bị giống mình ko

seraphthien

Nấm nhỏ
Phát hiện patch và rom patch sẵn:
http://www.mediafire.com/?bkfhypouue0ddzy (patch)
http://www.mediafire.com/?b70i788rsq78dcd (rom đã patch)
Hướng dẫn: sử dụng bản clean 64MB, đổi tên thành eo3.nds, chạy file patch.bat, sẽ tạo ra file mới là eo3patched.nds đó chính là game đã patch
Ai test thử đi nào, máy tui cho mượn rồi
Cái file 33.6 MB mình kô chơi đc vô đc phần giới thiệu nguời hack là đứng hình lun bạn coi lại dùm mình

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN