FBS xuong 0 khi đang chơi New Super Mario Wii

Cửa hàng game Nintendo nShop

em đang dùng giả lập dolphin mới nhất để chơi , máy của em la dell 14r ram 2gb card tích hợp. chơi rất mượt mà âm thanh tuyệt vời không thua gì máy wii.Nhưng lâu lâu đang chơi giữa chừng là nó đứng hình fbs tụt xuống còn 0 hjx chả hiểu ra làm sao . Cứ mỗi lần như vậy là phải chơi lại . có bữa chơi tới word 3 giet duoc con trùm map thứ 4 chuẩn bị save thì nó lại......hjx tức ói máu gần chết.
ae trong NVN giúp em khắc phụ lỗi này với ,em dow game bên softvn, vì NVN link diet trơn http://www.softvnn.com/forum/threads/227056-[mf][wii]-new-super-mario-bros-wii-[pal]
hình em nó

sẵn tiện nếu ai không biết quay chong chóng lắc lư cây cầu... thì vào" wiimote configure" chọn các tab: swing , tilt, IR chỉnh phím ngay chỗ "backward forward" chỉ cần bấm 2 nút đó là được
Mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của ae trong forum NVN . --hope

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
đây chỉ là giả lập wii chưa hoàn thiện, nên mấy cái vụ này thì bình thường thôi, chơi được mà may rồi đấy , hoặc bạn download bản mới nhất chơi thử côi , hoặc chỉnh cấu hình vừa phải chứ đừng cao quá

không có ai giúp hết trơn vậy, hix sự nghiệp Mario wii từ đây kể như chấm dứt

---------- Post added at 06:59 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

bạn cho mình xin cái link bản mới nhất dc không

---------- Post added at 07:00 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

đây chỉ là giả lập wii chưa hoàn thiện, nên mấy cái vụ này thì bình thường thôi, chơi được mà may rồi đấy , hoặc bạn download bản mới nhất chơi thử côi , hoặc chỉnh cấu hình vừa phải chứ đừng cao quá
\
bạn cho mình xin link bản mới nhất dc ko

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN