Final Fantasy Crystal Chronicles: Echoes of Time

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sao mình tải game này về chơi được 1 lúc thì đơ , đến điểm save thì nó báo cái cái hình máy DS và dấu gạch chéo với cái game card ( mình dùng R4) rồi đứng hình lun ko chơi được nữa, cóa ai bị như này ko???

vào đây http://cheats.gbatemp.net/
dow load cái cheast:
01_30_2009_All.zip ( hoặc dow cái USRCHEAT.DAT.zip, nhưng cứ dow cái kia cho chắc)
sau đó giải nén cái vừa dow( extract here) , coppy hết cái vừa giải nén vào thư mục _SYSTEM_ trong thẻ nhớ
Bật game lên vào mục cheats chọn cái đầu tiên là ok!!

Ôi mấy bạn chơi như thế sẽ làm Nintendo bị lỗ đấy, đến 1 hồi nào đó sẽ bị như PS 2 thôi! Ráng lấy tiền Tết sắm vài cái băng gốc về đi, nhưng mình đây đâu có chơi bằng download hay giả lập!

xài emulation thì ráng học tiếng pháp ;)) tiếng anh thì xách cái DS về chơi là có tiếng anh :-"

(Sr Anh Bảo Edit dùm) Có ai bik cách wa dungeon 3 ko màn núi băng ý! tới khúng có 2 cái lọ băng + lửa là tịt =="

Ultimate

Nấm nhỏ
xài emulation thì ráng học tiếng pháp ;)) tiếng anh thì xách cái DS về chơi là có tiếng anh :-"

(Sr Anh Bảo Edit dùm) Có ai bik cách wa dungeon 3 ko màn núi băng ý! tới khúng có 2 cái lọ băng + lửa là tịt =="
Xài emu nào mà thành tiếng Pháp? iDeaS ?

Sao ko dùng No$GBA cho lành bạn ơi,No$GBA chạy tốt game này mà,thỉnh thoảng giật phát thôi :))

2 cái lọ đấy lọ màu vàng bạn dùng phép Fire cast vô nó thả xuống sẽ làm tan băng ở hồ,còn lọ màu xanh cast Blizzard thả xuống sẽ làm đóng băng.Dùng kết hợp 2 loại để giải đố thui :D,ví dụ có một cái cục ở trên bờ mà ở dưới hồ lại có cái nút,bạn cần kích hoạt nút đó chẳng hạn.Đóng băng hồ rùi lê cái cục đó nằm ngay trên cái nút rồi cho tan băng :D

Game này mình phá đảo lâu rồi,chơi xong chơi lại vẫn thấy hay,mỗi tội chẳng có tg =.=

như cái game này link path sẵn của diễn đàn mình ko cheat được nhỉ? Sao mình chọn cheat mà chạy game là nó trắng 2 màn hình (R4 1.18 ý) Cái màn lửa ý đánh mất máu kinh, NPC thì dại khủng toàn nhảy xuống lửa T_T. Ai chỉ mình ra chiến thuật cho bọn NPC đi T_T

Bạn vào phần Status ----> 4 cột Equipment, Equipped Bonusses, Abilities, AI Settings á, chọn AI Settings ---> chọn Protect Yourseft cho mấy con NPC :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN