Final Fantasy Crystal: Chronicles Rings Of Fate

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình có thể khẳng định game này chẳng protect proteo gì hết.
Nếu ko protect thì xin hỏi bác cái mes " thank you ... ! " nó ở đâu ra ??? Nếu bọn Huge*** nó nhét vào trong rom thì nó còn dump làm gì cho mất công ! Chỉ còn duy nhất Square cho vào thôi ! Mà nhìn mấy con mog nó cười cợt ức chế quá thể ! :myemo0117::myemo0117::myemo0117:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
còn 1 trường hợp nữa là do bug game =)) Kiểu này fải chờ thêm ít lâu xem thôi chứ mình chơi thì cứ lo sợ hồi hộp mà save :-s

fly_us

Nấm bình thường
Thử 1.15 thì chơi được khoảng hơn 1/2 tiếng rồi, chưa thấy văng ra, R4 tiếng Trung patch qua tiếng Anh.. ngộ dzạ ta..

chả hiểu j cả,người nói 1.14 ~>1.16 đều die,người nói 1.14 và 1.15 đều đc,sặc sữa vậy,đến bó.

chắc ko phải do bug game đâu,nếu bug game thì game gốc cũng có vấn đề ah`,cái này tớ ko rõ lắm,chỉ đoán vậy

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Đã bị dính cái vụ này=))Không đỡ được:))Chắc mấy bạn kia cũng giống tớ chơi được 1 lúc save xong là tắt:)).Cho nên ko bị giới hạn 20 phút:))

Cyberhunter

V.I.P Member
Cái này chỉ bị dính lúc chuyển cảnh thôi. Ko hiểu sao chưa đủ thời lượng dính, mới 5 phút thôi, chạy lại chỗ hôm trước bị thì bị nữa. Nhưng khi mở save ra lại thì hết bị...rối :))

Fantasy810

Banned
Tình hình là từ hôm qua đến giờ bận quá chưa kịp download, và bây giờ chuẩn bị down thì website romulation có vấn đề ko vào được
Thế thì vào torrentleech mà down

Mà game này hỗ trợ chơi multi như game online :)),tối ra bát bảo mang máy ra nhé :))

StephenChow

Nấm nhỏ
Tại tao toàn download game NDS trên Romulation nên quên mất là trên torrentleech cũng có :)) hê hê
Mày có bị chơi 20p là ... bye bye ko ? tao chưa thử, hy vọng là ko sao

tình hình là thẻ TTDS của em cũng bị vạy .. chơi 15-20 ph là Thank you...
cú gần chết, hôm qua đánh boss nhện 3 lần mới xong .lần 1 bắt đầu vào phòng của boss thì nó thanks..., lần 2 vừa đánh xong chơi kịp làm gì thì lại THANK.... cú không chịu nổi .....

square làm mấy zụ này hay nhễ, ấn tượng khó phai, dạo này bận học wá nên chưa có time đi down game (mỗi lần đi down là 1 đống, mệt xỉu >"<), thui đợi chừng nào sửa xong rùi down lun thể :D

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Bây giờ tớ đang chơi theo kiểu cứ tầm 10 phút thấy Save là tắt bật 1 lần:)).Thấy cũng hiệu quả=))Chưa dính phát nào:-))

Cái phần Multiplayer thì nó là Wifi hay Wireless thế:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN