Dàn trận Final Fantasy IV

Cửa hàng game Nintendo nShop

ko có Action Bar hả, đau tim quá. Bản này là bản đầu tiên có AB, remake thì phải có trên Gba thì ko biết nhưng bản này có. Màn hình duới cạnh chỉ số MP í, ông nội ạ.

StephenChow

Nấm nhỏ
Thèm lắm đấy nhưng quyết ko chơi bản J để chơi bản (E)-(U) khi download thấy hơi kỳ lạ. Bản trên Romulation có 83mb, bản trên Rapidshare lại là 100mb :))

fRenzy

Nấm nhỏ
ko có Action Bar hả, đau tim quá. Bản này là bản đầu tiên có AB, remake thì phải có trên Gba thì ko biết nhưng bản này có. Màn hình duới cạnh chỉ số MP í, ông nội ạ.
Có ai nói gì đâu mà giải thích dữ thế :em04:

Thèm lắm đấy nhưng quyết ko chơi bản J để chơi bản (E)-(U) khi download thấy hơi kỳ lạ. Bản trên Romulation có 83mb, bản trên Rapidshare lại là 100mb :))
Tùy cách nén mà dung lượng nó khác nhau. Yên tâm đi, bung ra 128M đều.

--------

Đã có bản English text nhưng Japanese voice cho anh em nào thích "nguyên chất".
http://www.mininova.org/tor/1621168

ptanhkhoa

V.I.P Member
Tớ vẫn chơi giả lập đó thôi. Nhớ được vị trí các nút và qua mỗi cut scenes hay đụng độ random battle là nó tắt chữ thôi mà :|

fRenzy

Nấm nhỏ
Nếu cảm thấy lòng tiếng Anh ẹ quá thì down bằng torrent bản (U) nhưng vẫn giữ giọng nói tiếng Nhật.

Đính kèm

Ultimate

Nấm nhỏ
Tin vui cho các bác xài giả lập nè(giống em):Giả lập iDeaS bản 1.0.2.4 chơi FF IV khá tốt đó,không bị lỗi chèn chữ!Tuy chơi hơi giật 1 tí(1 tí thui)so với No$GBA nhưng hình ảnh rất đẹp và mượt,bonus thêm là có thể X1,5 màn hình.Quá tuệt phải không ai mún dow vô ideasemu.com để doe nha

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN