Final Fantasy IV

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hôm qua vô tình nhặt được cockatrice mừng muốn khóc luôn!! Em đang chơi newgame +, nếu qua newgame ++ có mất item summon không?
summon item là một trong những món không mất khi qua new game+ và ++ đó (các item Tail để đổi đồ xịn và các món đồ xịn sau khi đổi từ Tail cũng không mất khi qua new game đâu). Đừng lo nhé.:-*

Giúp mình cái này với. Cái lúc từ lòng đất trở về, đến thành baron nâng cấp cái phi thuyền xong rồi đi tới Mt.Hobs để kéo cái xe Hover Craft. Tự nhiên đi dc nửa đường bận việc nên save lại,sau mở save lên thấy người thì đó mà cái phi thuyền thì trở về lại baron lại rồi. Bây giờ kẹt ở chỗ sa mạc ko biết làm sao trở về
Cái này thì lỗi chắc rồi. Dù lấy được Hover cũng không về được đâu. Hy vọng bạn còn file save trước đó thôi. Chia buồn.

Chạy file NO$WTT và NO$PMP song song với giả lập rồi chơi là fix được. Báo trước là nó chưa fix được hết đâu, nhưng cũng khoảng 95%

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Có bro nào chơi game này bị corrup saved file không? Mình xài super card slot 2, cứ bị corrup liên tục, saved trên ds xong phải backup lên PC hông thôi hối hận kô kịp, vừa chơi vừa lo mất file hoài luôn.
Có anh em nào biết cách khắc phục không? :em25::em25::em25:

Bàn luận về Final fantasy iv NDS

Trước đây tuy đã có 1 topic bàn luận về FFIV NDS rồi nhưng bây giờ thì vắng như chùa Bà Đanh! Hôm nay lập topic này mong các bác cùng vô bàn luận về tựa game Final Fantasy iv của hệ máy NDS iu quý:em36:
Trong topic này, mọi người sẽ cùng bàn luận, hỏi đáp với nhau nhé( riêng phần hỏi/đáp mình sẽ trả lời cho các bạn)
FINAL FANTASY IV RULES!!!!!!!!!!!!!!

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Rydia tớ cũng thích, Rosa lại càng thích vì ...không mặc quần :x

Phe địch thì có Rubicante là số dzách, lồng tiếng đỉnh + cá tính :>

Rydia tớ cũng thích, Rosa lại càng thích vì ...không mặc quần :x

Phe địch thì có Rubicante là số dzách, lồng tiếng đỉnh + cá tính :>
Rubicante lúc đánh nó có chiêu phanh cái áo choàng ra nhìn kinh tởm lắm, hở 2 cái đùi, bù lại lúc che bằng áo choàng nhìn ngầu hết chỗ chê. Vậy còn Babariccia thì sao? Nhìn vừa hot lại vừa mạnh:-*

Barbariccia thì okie nhưng lồng tiếng thì ngắn ngủn nghe được tí xíu!!!
Mấy pác không ai bí chỗ nào à?
mấy pác ý toàn "phá nát cái đảo" của FF rồi ^^
có khi còn ko bít bí chỗ nào nữa ý :-*
bạn có điều zif mà thấy là bí ẩn của game thì cứ share, bít đau có người chưa biết ^^
ăn tết vui !!!

Nobita!

Barbariccia thì okie nhưng lồng tiếng thì ngắn ngủn nghe được tí xíu!!!
Mấy pác không ai bí chỗ nào à?
Ừ nhỉ, quên pé đấy :x. Barbariccia lúc ở ngoài battle trông loli hơn là khi đánh nhau, trông dễ thương hơn :">. Cả FFIV có mỗi Barbariccia là được tạo hình kiểu 3 vòng như một giống FFIII >:)

Bí chỗ nào thì nói ra, tớ sẵn sàng...nhờ người giúp :-"

Nobita!

Đấy là 3 vòng rõ ràng, còn ý tớ là Barbariccia 3 vòng như một cơ mà =)), có nghĩa là nhìn như thanh kẹo sô cô la, thẳng đừ từ đầu đến chân, theo kiểu chibi ý :))

Ừ! Nhìn body barbarccia tuyệt thật! Da lại trắng và có cảm giác mịn màng nữa chớ( tưởng tượng) không biết phụ nữ thời đó làm sao mà được thế!

Nobita!

Theo fanfic thì Kain với Barbarccia là một cặp :x. Sau khi kết thúc game, Kain luyện tập trên ngọn núi nơi Cecil trở thành Paladin với hi vọng trở thành Holy Dragoon, gặp Barbarccia ở trên đó thế là tèn tén ten...b-)

Theo fanfic thì Kain với Barbarccia là một cặp :x. Sau khi kết thúc game, Kain luyện tập trên ngọn núi nơi Cecil trở thành Paladin với hi vọng trở thành Holy Dragoon, gặp Barbarccia ở trên đó thế là tèn tén ten...b-)
ko đỡ đc
=)) =)) =))
cái này chơi hoài mà lầu đầu nghe thấy
=))
mình cũng thick Babarccia dù ngf ko khác thanh socola như pác NÔ miêu tả =))

Ủa, Barbariccia bị giết cùng 3 con fiend kia mà, ở trong con Giant đó!:em04:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN