Toàn Quốc Game 3ds [digital download] chính hãng giá tốt

Cửa hàng game Nintendo nShop

mình có 1 thắc mắc là nếu down game về r . Mình thay thẻ nhớ khác lên eShop có down được nữa không ? :v
Anyway, thanks bác 2 em Layton & Bravely. Thằng Brave nặng quá nó k còn chỗ trong thẻ để chứa :'(
Thẻ SD bây giờ rẻ mà, làm cái 16GB cho thoải mái, thẻ Vita giá mới thật sự là *ái ra máu

giới hạn cao nhất của 3DS là bao nhiêu ?? mình nhớ hình như giới hạn thẻ SD của 3DS và 3DS XL khác nhau thì phải.
Bên forum Nintendo tụi tây khoe là thẻ 128GB SDXC format lại thành FAT32 xài với 3DSXL bình thường. Như vậy mình nghĩ là bất cứ thẻ SD cũng ok, nếu XL xài đc thì 3DS thường cũng phải đc

Kurogane

nWriter
Bên forum Nintendo tụi tây khoe là thẻ 128GB SDXC format lại thành FAT32 xài với 3DSXL bình thường. Như vậy mình nghĩ là bất cứ thẻ SD cũng ok, nếu XL xài đc thì 3DS thường cũng phải đc
mình tìm thấy cái đoạn đó rồi, trên FAQ, phải format lại thành FAT32. Hiện giờ có thẻ 256GB SDXC mà chưa ai thử. thẻ hiện giờ của mình là 8GB cũng tạm, còn lại gần 2GB, chắc mốt thay cái 16 hay 32GB cho rộng rãi chứa game :))

Kurogane

nWriter
bác cho e hỏi game brave vs fire emble bao nhiêu gb , tính mua mà sợ thẻ kg đủ
ko sao cả, chỉ cần bác nhập code vào rồi thì xem như bác đã mua game, muốn tải lúc nào thì tải, chơi hết game này thì xóa rồi tải game khác, mốt muốn chơi lại thì tải về lại thôi, đừng format máy hay xóa acc là đc :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN