Toàn Quốc GBA SP 4 AGS-101 + băng PKM 500k, DS fat + R4, đủ phụ kiện 300k.

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vampire King

Nấm nhỏ
- New Super Mario Bros Giá 250k

- GBA SP 4 đèn màu XÁM ĐEN ngoại hình 95%, màn hình đẹp, ko trắng 4 góc.
Chính hãng Nintendo mã AGS-101 chứ ko phải iQue hay máy bị thay vỏ.
Giá 500k (kèm sạc + băng PKM Emerald Fake tem đẹp)
Lưu ý:
Mình có 2 máy giống nhau, ai thích máy nào thì mình bán máy đó nhưng chỉ bán 1 cái nhé.

- DS fat màu BẠC ngoại hình 95%, đã dán bảo vệ, mặt kính ko trầy nhưng màn bị 1 sọc chết ở góc dưới cùng của màn hình nên ko ảnh hưởng đến hình ảnh khi chơi.
Giá 300k (kèm sạc, R4, tặng bộ dán màn hình)

SĐT 0199 206 34 70 - 0968 87 87 02
Mình ở Bình Dương nhưng có thể giao dịch tại mọi khu vực HCM nếu tiện

Sửa lần cuối:

Vampire King

Nấm nhỏ
A đu, lâu lắm mới thấy ông đấy !
Mới chơi chưa đc bao lâu mà phải giải nghệ sớm rồi ông ơi :(
chả thấy bác chủ đâu, nhắn tin cũng chẳng thấy trả lời :-??
sdt bác là số bao nhiêu? Tại có nhiều ng nt mà gặp bận nên trả lời ng có ng ko mà cũng ko nhớ ai là ai :(
GBA SP 4 đèn đúng là rất đáng sưu tầm...Màu xám lông chuột còn cứng lắm!
UP cho em!
E tính nghỉ sưu tầm thôi chứ ko tính sẽ bán bớt cái gì, mà xui cái giờ lại kẹt tiền nên bấm bụng bán bớt vài thứ, chứ đã mua rồi e ít muốn bán lắm. Chắc khi nào có diều kiện e sẽ mua lại.

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Mới chơi chưa đc bao lâu mà phải giải nghệ sớm rồi ông ơi :(
sdt bác là số bao nhiêu? Tại có nhiều ng nt mà gặp bận nên trả lời ng có ng ko mà cũng ko nhớ ai là ai :(

E tính nghỉ sưu tầm thôi chứ ko tính sẽ bán bớt cái gì, mà xui cái giờ lại kẹt tiền nên bấm bụng bán bớt vài thứ, chứ đã mua rồi e ít muốn bán lắm. Chắc khi nào có diều kiện e sẽ mua lại.
Thảy cho anh rồi cầm tiền, khi nào muốn chuộc anh tính 1 ly cafe :))

Trưa mai ghé Milano Võ thị Sáu đi em!

Bạn Vampire King ơi mình có nhắn tin cho bạn số đuôi mình là 041 mà không thấy bạn trả lời. Mình ở quận 5 nhé bác.

Vampire King

Nấm nhỏ
Thảy cho anh rồi cầm tiền, khi nào muốn chuộc anh tính 1 ly cafe :))
Trưa mai ghé Milano Võ thị Sáu đi em!
Dạ thôi anh ơi, anh làm với cho em tùm thứ mà em còn chưa cho lại anh được gì nữa nè.
Anh có muốn sưu tập băng nào ko, có gì có cái em có thì bữa nào anh tặng anh để mốt về NT mở showroom :))
Mấy nay đăng bán xong mà ko có thời gian onl nên nay mới thấy anh rủ cafe, có gì đi được em hú :D
số mình đuôi 558, mà xem ra ở HCM thì cũng khó mà check được, có tí ảnh thì tốt :D
Bạn Vampire King ơi mình có nhắn tin cho bạn số đuôi mình là 041 mà không thấy bạn trả lời. Mình ở quận 5 nhé bác.
Sorry mấy bác, mấy nay mình bận ít onl mà gặp cái dt bị ba trợn nữa nên ko biết mà trả lời được. Có gì mọi ng` nt qua số 0968 87 87 02 rồi mình gọi lại nếu rảnh.

Vampire King

Nấm nhỏ
thôi buôn bán gì đến cái hình cũng ko có, nhắn tin thì chả thấy trả lời :-??
Mình đã nói rõ lý do vì sao ko trả lời được bên trên, còn việc bạn mua hay ko cũng ko sao, nhiều ng` hỏi mua rồi nên giờ chỉ chờ rảnh để ngta đến xem máy thôi. Mình bán cũng đã nhiều thứ trên này rồi nên chuyện hình ảnh chả là gì, ai muốn mua thì đến mà xem trực tiếp thôi :)
P/s: Hình đã up rồi nhé :)

dragonhk2005

Nấm nhỏ
Anh cũng lười mod quá rồi, bữa nào hú anh rồi chạy qua lấy cái GameCube đi e, tính mod chip chơi rồi mới tặng mà cũng lười nên tặng em con zin luôn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN