Ghost Trick

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
Tiếng Jav mới đau
đành đợi bản E vậy
JAV mới lợi hại chớ ,đọc xong cứ tưởng .... :em19:
Game hay ,lối chơi sáng tạo ,thực ra chả cần Eng vẫn chơi ngon thôi ,ko vấn đề ,chỉ là muốn tìm hiểu nội dung thì mới cần chờ eng .đang chơi đến đoạn có con bé ngồi trên salon với con chó ... chả hiểu sao mãi ko qua đc ,đang tích cực thử đủ kiểu coi sao :xm0002:

gameboy89

V.I.P Member
JAV mới lợi hại chớ ,đọc xong cứ tưởng .... :em19:
Game hay ,lối chơi sáng tạo ,thực ra chả cần Eng vẫn chơi ngon thôi ,ko vấn đề ,chỉ là muốn tìm hiểu nội dung thì mới cần chờ eng .đang chơi đến đoạn có con bé ngồi trên salon với con chó ... chả hiểu sao mãi ko qua đc ,đang tích cực thử đủ kiểu coi sao :xm0002:
Tìm đc chưa, bạn bật mí cho ;))....Tác động lên cái ô > làm rơi headphone xuống nước > kéo xe bánh sang phải > rung bát bánh > rơi bánh > dùng cánh tủ phải phang con chuột > xog rùi hết đoạn này thì phải :-?

- Đag chơi đến bài 5, hơn chục khu vực mở ra tùm lum, hok bít đường nào mà mò, game nc nhìu wa', chắc đợi E thôi :))

híc,trả lời em với,máy em dsi ll dùng r4i liệu có chơi đc ko?hôm qua em đã down và cho vào máy nhưng nó báo là error,mong nhận đc câu trả lời sớm nhất!

gameboy89

V.I.P Member
Download rom đã patched ở đầu trang + update FW mới nhất, nếu hok chơi đc thì đành phải đời patch khác thôi !

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN