Nhập vai Golden Sun: Dark Dawn

Cửa hàng game Nintendo nShop

bioibi24

Nấm nhỏ
ko được luôn bạn ơi T.T , nó hiện chữ loading màu vàng quài thui à
Bạn chắc bị giống mình , thẻ y chang lun . Down cái 1.8.1 cũ về đi nếu muốn chơi .:happy[1]: ( nhưng nhớ mở ByPass AntiPyracy nhé )
1.8.5 mình ko biết nhưng bạn thử game nào mà trên 200mb là ko vào được ah :bye2[1]:

các bạn ơi, mình dùng R4 sdhc giờ muốn chơi thì phải cài firmware gì vậy, dạo quanh các web nghe R4i sdhc thì chơi đc, còn R4 sdhc thì ko, hic, mà mình cũng không biết cái R4 của mình là hàng fake hay origin nữa, làm sao để biết vậy ?...trong này có bạn nào xài r4 sdhc giống mình không ?

nvhaimonkey1802

Nấm nhỏ
các bạn ơi, mình dùng R4 sdhc giờ muốn chơi thì phải cài firmware gì vậy, dạo quanh các web nghe R4i sdhc thì chơi đc, còn R4 sdhc thì ko, hic, mà mình cũng không biết cái R4 của mình là hàng fake hay origin nữa, làm sao để biết vậy ?...trong này có bạn nào xài r4 sdhc giống mình không ?
down cái này về click giải nén ra có folder r4sdhc vào đó copy folder TTmenu với TTmenu.nds vào thẻ nhớ
Bật máy lên load TTmenu.nds rồi load game

bioibi24

Nấm nhỏ
lại bảo 1.8.5 vấn đề nữa à :)) Đã nói là 1.8.5 good mà bạn chơi game phè phè
1.8.5 mình đã chơi được gì đâu , bạn kia bị giống mình . Thẻ nhớ giống , ko chơi được GS thì mình khuyên quay lại 1.8.1 chơi GS ngon chứ sao . Có gì sai trong này ah (:| ??? Bộ cấm mình chê 1.8.5 ah , bạn là cái gì ? Hả !!! Sao ko ngon thì khuyên người ta đi , đơi nói rùi ra điều .

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
dstt thì chỉ chạy fw chính của dstt mà thôi, hoặc còn lại chạy ysmenu, cái ysmenu bạn có thể vô cái phần flashcard để lấy fw ấy

Cho mình hỏi: Cái GS-DD của mình mỗi khi vào battles thì lại bị giật khung hình.Rất khó chơi.Có bạn nào biết cách fix lỗi này k.Mình nhớ lần trước down ROM từ nintendovn về k bị thế này X_X

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN