GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
có ai biết vụ xe cứu thương, lúc bệnh nhân đứng tim mình chọt vào đâu cho nó sống dậy vậy :-/

với chơi nhiệm vụ này phần thưởng là gì, đến khi nào mới nhận được

Bật tiếng lên lúc làm nhiệm vụ này nhá, vì lúc chạy xe hay quên nhìn bệnh nhân dẫn tới nó dễ chết lém, lúc nào cái máy đo nhịp tim chạy 1 đường thẳng dài kèm tiếng e e e e, thì lúc đó bấm mấy cái vào biểu tượng trái tim ở màn hình touch là tim đập lại bình thường :D

Phần thưởng sau khi hoàn thành 5 đợt, mỗi đợt 2 tới 3 bệnh nhân, thì sẽ được Unlimited Sprint --> chạy hoài không biết mệt là gì :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
cảm ơn anh, tại lúc làm vụ này cứ đưa cả ngón tay vào chọt nên lúc được lúc không, không biết chọc vào đâu là đúng cả :D

mà hình như mình tông xe nhiều quá bọn nó cũng nhanh đứng tim hơn thì phải

:D đúng rùi, lạng lách, chạy nhanh quá, đụng nhiều quá lại càng dễ đứng tim --> tìm đường lớn mà chạy, chứ trong mấy con đường nhỏ khó tránh khỏi va chạm, nhất là đụng trúng mấy thằng Police nữa chứ, lắm lúc còn lên cả 2 sao :(

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
tụi police hình chỉ có ủi từ phía sau thì bọn nó mới bắt thôi, ép xe hay chọc sườn bọn nó không bắt tội ;))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
hình như phải tông mạnh vào bọn nó mới không bắt =)), em làm mấy lần tông xe nó vô tường xong chạy tiếp được :D

@ Gem: thì mới lên 1 sao xong, xe Police bị hư, mất sao :D. Gem đã up túi chứa ma túy lên được 100 chưa, có cái đó xong đi buôn lậu tiền lên nhanh ghê lắm.

[/QUOTE]Thì bạn giật sợi dây khởi động cano ở màn hình touch 2 cái là cano chạy được tiếp tục liền hà :D[/QUOTE]
Hixx hixx, Mình làm cái nhiệm vụ mà lấy tàu của cảnh sát rồi đi bắn cái tàu kia á, mỗi lần mình lên tàu chạy đc khoảng 2,3s là cái máy nintendo của mình nó bị đứng lun >"< chứ hok phải cái tàu nó đứng máy, mình thử lại 5,6 lần rồi mà vẫn vậy hok khắc phục đc :em05: có ai biết cách qua hok giúp mình với

gameboy89

V.I.P Member
Cho bạn hỏi cái nhiệm vụ sư tử vàng là ji vậy :-/

Cách buôn bán trong GTA ngày trước mình làm theo kiểu , coi trên lịch bán hàng của bọn ma túy ý , sẽ có cái chú thích hàng thằng này rẻ và đắt , nên cứ đi mua rẻ rùi lại bán đắt lên $ nhanh lắm :)) !

Trước mình làm trò này suốt 1-2 tiếng ji` đó sau đem đi mua hết tất cả nhà trong GTA cho mình sau vẫn dư ra hơn 200.000 $ $-)

Cho bạn hỏi cái nhiệm vụ sư tử vàng là ji vậy :-/

Cách buôn bán trong GTA ngày trước mình làm theo kiểu , coi trên lịch bán hàng của bọn ma túy ý , sẽ có cái chú thích hàng thằng này rẻ và đắt , nên cứ đi mua rẻ rùi lại bán đắt lên $ nhanh lắm :)) !

Trước mình làm trò này suốt 1-2 tiếng ji` đó sau đem đi mua hết tất cả nhà trong GTA cho mình sau vẫn dư ra hơn 200.000 $ $-)
Khi hoàn thành cái quest cuối cùng xong, sẽ nhận được cái mail của 1 thằng nào đó nói là có 2 cái tượng con sư tử vàng xuất hiện, rùi sau đó mình đi khắp thành phố coi mấy cái điểm có cái vòng trắng way way á, nó xuất hiện random nên khá tốn thời gian để tìm thấy được. Tìm xong 2 con đó là gần xong nhiệm vụ rùi, chỉ việc kết nối Wi-Fi nữa là xong :em12:

Thì bạn giật sợi dây khởi động cano ở màn hình touch 2 cái là cano chạy được tiếp tục liền hà :D
Hixx hixx, Mình làm cái nhiệm vụ mà lấy tàu của cảnh sát rồi đi bắn cái tàu kia á, mỗi lần mình lên tàu chạy đc khoảng 2,3s là cái máy nintendo của mình nó bị đứng lun >"< chứ hok phải cái tàu nó đứng máy, mình thử lại 5,6 lần rồi mà vẫn vậy hok khắc phục đc :em05: có ai biết cách qua hok giúp mình với
Khi nhiệm vụ bắt đầu, bạn để ý cái radar dưới màn hình touch thấy cái chấm đỏ, phải chạy thật nhanh đến đó, dùng thủy lôi của tàu cảnh sát để bắn chìm cái tàu kia, bạn để lâu quá tàu kia chạy mất thì nhiệm vụ thất bại, bạn đứng lại lun :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
chưa anh à, em không biết cách làm :">

vụ xe cảnh sát chỉ là ủi vô tường thôi chứ không hư xe, muốn hư xe phải nhờ đến xe tải hoặc xe xúc kìa ;))

gameboy89

V.I.P Member
Từ lúc hoàn thành nv cuối là giết og bác xog, thì toàn thấy thư spam của mấy tay ma túy chào hàng :-j , hok bít có thư nói về sư tử hok :-?

Mấy cái vòng trắng quay quay , cũng gặp khá nhìu nhưng có thấy con sư tử nào đâu :-?? , sư tử nó nằm trong cái lốc trắng đó ah :-/ Lu.chi

Sau khi phá đảo xong thì mấy cái vòng trắng biến mất.
Hai trong số đó sẽ thành sư tử vàng, cái này ngẫu nhiên tùy người. Trước khi phá đảo lẽ ra nên đánh dấu sẵn trong map.

Ko đánh dấu thì lên gamefaq down map cả cái thành phố về rồi dò từng chỗ một, nhưng mà hơi mất vui đấy, vì nó đánh dấu một đống bí mật vào rồi.

Bắn nhau thì tớ thấy flame thrower là ngon nhất. Vừa rẻ( đi cướp của bọn arson), vừa mạnh xịt một phát là coi như chết luôn vì bọn AI ngu ko biết lăn dập lửa.

gameboy89

V.I.P Member
Tớ chỉ nhớ ngoài biển luôn luôn có 1 cái lốc trắng như thế :)) , 1 thành phố nhỏ biệt lập ở ngoài khơi ý :D , chỗ đó có cái nv hình đâu lâu bắn zui fết :D

Bạn chỉ thik tương bom mù rùi cầm kiếm ra xiên , thấy bọn COP mù xog quay quay nhìn 2` hok chịu đc =))

Tớ chỉ nhớ ngoài biển luôn luôn có 1 cái lốc trắng như thế :)) , 1 thành phố nhỏ biệt lập ở ngoài khơi ý :D , chỗ đó có cái nv hình đâu lâu bắn zui fết :D

Bạn chỉ thik tương bom mù rùi cầm kiếm ra xiên , thấy bọn COP mù xog quay quay nhìn 2` hok chịu đc =))
Mấy cái trắng trắng vẫn còn mà, 2 con sư tử vàng nằm chèo weo trong đó đó.
Còn cái nhiệm vụ đầu lâu thì kiếm cái rocket launcher ra giữa đường lộ bắn xe hay hơn cái minigun ngoài cái đảo nhỏ nhỏ á :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
ra là như vậy à, hèn gì đi vào đó làm loạn xạ lên mà vẫn không thấy gì hết, gì chứ lốc trắng thì nhiều lắm, đi sơ sơ cũng thấy gần chục cái rồi, có mấy cái là tình cờ thấy được lúc bị cs dí nên chưa kiểm tra :))

giết cs thì có thể vào gần bv, lấy súng bắn cháy xe rồi đi lây lửa cho bọn nó, như thế không bị tính là giết cs :D thiếu lửa thì cứ lấy lửa của bọn đó mà lây tiếp, hết máu thì vào xe, mấy cảnh đó nhìn vui lắm :">

thấy có mấy bức tượng rồng vàng, không biết có chức năng gì không

Nhớ làm quest lính cứu hỏa để được Flame Retard nhá ;;), chơi với lửa mà không có cái này thì mất vui, có cái này cầm flamethrower chạy vòng vòng nhìn tụi nó cháy mà mình nhởn nhơ như HumanTorch trong Fantastic 4 ;;)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN