Guitar Hero : On Tour

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
down chi cho mệt :D

Ko có grip thì cũng chỉ chép vô để ngó vậy thôi, trừ khi 1 ngày đẹp trời máy chú Tàu làm 1 cái grip giống vậy, ko thì chỉ có cách mua game gốc.

Cyberhunter

V.I.P Member
Em ở nước ngoài nên mua dc game này.
Nhưng khi ra tiệm thỉ nó chỉ bán băng cộng với bộ nút thôi chứ ko có bán băng không.
Trong game khi chơi cũng ko có chi tiếc nào đề cập gì đến chơi = các nút trên máy ds. Các nút đó dùng để khởi động power star. Giống như controller trên console, đang chơi mà rút bộ nút ra là nó báo lỗi, ko cho chơi nữa :|
Chứ em nói ở trên rồi các bác ko để ý à =.=

cái chính là ở VN chưa có, mấy ông ở Xgame như mấy thằng gà í, bảo mình lên gamespot đưa link gia ông í bảo hay là bọn này lởm bó chiếu rồi tiếp theo là 3 câu trên. Hôm nay lên Hotgame(chỗ Trung Tự) thì khá hơn vì ng bán hàng hay chơi DS(lúc đến còn đang chơi NG) thì bảo là phải đợi mấy chú Tàu khựa làm một cái thì may ra mới có. Bác nào nhận ship từ nước ngoài thì báo nhá

chơi = A,B,X,Y khó lắm í, chơi bài All Star, Easy còn đc chứ từ medium trở lên nó có thêm cái xanh dương + với việc nhiều nút trời ơi vô đối

Thế tốt nhất là ko chơi, cho đúng tinh thần Guitar Hero :">

Nhà em cứ chạy cái dslazy là nó báo lỗi cơ, ai patch rom rồi up lên đc ko :D thx nhìu :D

espeon

V.I.P Member
halohanh nói:
chơi = A,B,X,Y khó lắm í, chơi bài All Star, Easy còn đc chứ từ medium trở lên nó có thêm cái xanh dương + với việc nhiều nút trời ơi vô đối
Allstar của Smashmouth hát trong phim Shrek á 8->

ai patch room rồi up lên mediafire cho em vs đi mà... em cũng bị giống mấy cậu kia... ko chạy dslazy được... nó toàn báo lỗi: the application failed to initialize properly. click ok to terminate. =.=

gameboy89

V.I.P Member
Trò này nếu chơi = ABXY mà lại chơi theo kiểu màn hình dọc thế này, nút sẽ ở trên thì chơi sẽ rất khó :em19:
Thôi cứ chơi Band Hero cho lành vậy :-j
Công nhận nhân vật trong game này nhìn hay hơn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN