[Hải Phòng] Cần mua combo DSTT (HCSD) + thẻ 4 (8) GB

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình ở hải phòng...cần mua một FC DSTT, loại có thể nhận được thẻ nhớ dung lượng lớn tầm 4GB trở nên...ai có thì bán cho mình.
Số điện thoại: 0936208989

tớ ko đủ xiền xài cái đấy đâu...xác định là FC khoảng 250k~300k cho cái mới tinh, 200k cho cái thẻ 4GB hoặc 350k cho cái 8GB thôi. Với lại tớ cũng kô cần hàng new...vì tiền cũng ko nhiều...mua 2hand được rồi. chủ yếu là cái DSTT thôi...thẻ nhớ tớ có thể tự mua được...tưởng mua combo thì rẻ hơn chứ tính như bác trên kia tông thiệt hại gần 1M rồi.

To Radical Dreamer: Tớ ra đấy mua rồi...có hàng...nhưng con tớ mua là con cuối cùng của đợt đấy...chị chủ hàng bảo mấy hôm nữa mới có...giá là 340k, tớ cũng kô trả giá vì nghĩ trên mạng giờ bán 300k..ship nữa cũng thế...mà mình đỡ mất công. Về đã check...đúng là hàng của DSTT chứ kô phải fake...dùng FW gốc mà kô bị kill. Kô biết có support thẻ dung lượng lớn đến cỡ nào nhưng em 8GB của tớ nhận tốt...sau khi cài các thứ xong là set cái YSMenu làm OS chính :D.

tổng cộng tớ mua DSTT và MircoSD 8GB là 690k. ^^ thế này đỡ phải lăn tăn như khi dùng R4...chả biết cho game nào ra game nào vào^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN