Xây dựng Harvest Moon DS: Grand Bazaar

Cửa hàng game Nintendo nShop

trò này bản tiếng nhật phát hành từ tận năm 2008 rồi, thậm chí còn có cả guide nữa cơ, giờ mới ra bản tiếng anh thì đúng là developer lề mề thật

enfalala

Nấm nhỏ
Yêu cầu admin đổi logo HMSI (đã phát hành năm ngoái) ở tiêu đề box thành logo của HMGB. Hy vọng năm sau sẽ ra bản Twin Villages
Game chạy tốt trên R4i SDHC.

hàng hot đã về :rolleyes[1]:

nhưng mình vẫn đang thích chơi Dragon Quest IX: Sentinels of the Starry Skies

cái này để sau :emot-sissies:

gameboy89

V.I.P Member
Cho hỏi giữa Clean Rom và Rom dc Patch có khác nhau không(Rom Patch có bị lỗi khi chơi hem)
Clean rom và rom patch khác nhìu như bạn khủng long nói :D, cứ so sánh trình diệt virus crack và bản quyền sẽ rõ :D, bản crack chưa chắc đã tận dụng hết đc 100% tính năng thật sự, chưa kể lỗi với rủi ro, vius khi sử dụng...! (Tiện thể khoe luôn bạn đag xài KAV licensed ^^)

- Nhưng với rom DS chắc cũng hok nghiêm trọng đến mức vậy :P, mình toàn down clean rom chơi, bí wa hok play thì down patch về :)), hệ thống anti-privacy mạnh mà, sao phải ngại

enfalala

Nấm nhỏ
có ai unlock dc búa với rìu chưa?(bản này có mấy món đó ko nhỉ?^^)
Trong hội chợ, bạn vào gian hàng của ông Felix có bán chocolate và liềm. Sau khi bạn mua cái liềm, ổng sẽ bán cái búa, 8000 lận.

Có ai biết cách làm sao để biết trước thời tiết không ?

Unicorn9x

Nấm nhỏ
em down cả bản patch lẫn clean rom về test thì phát hiện ra cả hai đều là rom đã patch!=,= khi vô đều có intro của team Venom chạy... vậy là ko có link clean rom rồi:|
thảo luận về game mội người qua box thảo luận đê!! bên này la rom thôi:D

okasage

Nấm nhỏ
Nói về cái cối xay gió thì mỗi lần thổi vô micro thì nó quay nhanh hơn, vào thì vào ko dc (hay chưa đến event đó =.=)

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Các bạn ah, hãy wa topic thảo luận về game, nếu chưa có thì cứ lập topic thảo luận. Còn trong đây chỉ là về Rom.

devil6002

nWriter
Game mới ra được có 1 ngày thôi mừ bà con đã bàn luận xôm tụ quá:rolleyes[1]:Cuối cùng thì hm: gb cũng đã ra mắt:yahoo[1]:, hôm trước zẫn còn hồi hộp, không bít mí nhà sản xuất có dời ngày phát hành(1 lần nữa) không.Nghe nói bản này có nhiều đổi mới lúm,mới vừa down zìa, giờ thì chiến thui:myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN