[HCM] Họp mặt member tại lễ hội Teen và Otaku Festival (TOF) 5/2, CV Lê Thị Riêng

Cửa hàng game Nintendo nShop

SkydragonZX

Nấm nhỏ
em đi thìdc rồi
tiền củng dc 200k,chắc cũng đủ nhưng chỉ có tội là ko biết có ai đi cùng em ko,ai trẻ trẻ ấy:ball:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em có giấy khen HS giỏi không, đưa ra có thể người ta miễn phí vé đấy, vào đó thấy ai dễ dụ thì xáp vào làm quen luôn ;))

nghe đồn ngày 10 là tết thiếu nhi, ngày 11 mới là ngày hội otaku, với hình như vé 2 ngày là như nhau, không mua dồn được

buta_buta

Nấm bình thường
Đợt trước em có đi, cos Snorlax mà không biết mọi người có đi :">. Đợt này đi thì lập topic mới để tiện updates đi :">. Đi fes lúc nào cũng có 1 đoạn nghỉ trưa ko biết làm gì, tụ tập đấu Mario Kart cũng hay :D.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Snorlax???

đợt đó tự nhiên lại bệnh, trời đẹp mà vẫn không đi được :em39:
chưa đi học hả em :D

Tin buồn là chúng ta đã mất đi một đồng chí Chủ tịch nước tên là Võ Chí Công (tên thật Võ Toàn), để lễ tang đồng chí được cử hàng trang trọng công viên sẽ... dời fes qua tuần sau :eek:ut:
Tin vui là tuần sau mình có thể đi, biết thế canh me hốt mấy vé miễn phí rồi :em39:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
kiếm 30k miễn phí dễ hơn đó bạn, có 30k rồi bạn đưa chỗ soát vé người ta sẽ đổi cho bạn cái vé vào cửa, miễn phí \m/

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Có 30k mà cũng tiếc nữa hả chời, một năm đi được có nhiêu lần đâu :(
Đổi tên topic thành Họp mặt tại fes hàng tháng đi, cập nhật chi tiết lên post 1 :))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
topic này thấy người vào xem ít quá nên cũng làm biếng up :"> đợt nào đi cũng vài người đăng kí, với thấy nhiều người là đi với forum khác rồi, anh em NVN ít người mà lại không trùng giờ nữa, đi khó gặp nhau quá :(

mà sao nghe nói vé 2 ngày khác nhau nhỉ, go2 có tin confirm không :-/

năm nay đúng là bội thực fes, cuối năm mà làm liên tục kiểu này đi mệt chết, go2 có tiếng nói nhờ admin làm gì đó ở fes để mọi người đi đông hơn đi, mấy lần rồi mà không có buổi nào gọi là họp mặt cả :em30:

@Biyu: tuần sau là 17, 18/9 đó bạn Biyu :D (hay phải gọi là chị Biyu nhỉ)

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
uhm, 18 mới là ngày chính của otaku (nếu BTC không đổi lại lịch) :D

vậy tuần sau bạn Biyu định đi lúc mấy giờ, có cos nhân vật nào không hay mặc đồ thường :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mình chắc cũng chiều CN, nếu có tiếp vận thì có thể đi từ sáng, nhưng mà ngại đi một mình quá :(

à, bạn Biyu có định dẫn em gái theo luôn không :D

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
vậy thì chào mừng 2 chị em Biyu vào hội chơi bời của forum nào :clapping[1]:

còn đây là cơ hội cho những bạn muốn kiếm vé miễn phí
1. Bật mí cho các bạn nữa : chúng ta sẽ có cuộc thi ảnh Cosplay vngay trong lễ hội... phần quà rất hấp dẫn... (sẽ bật mí trong vòng 2 ngày tới)...
Các bạn có 1 tuần để trang bị cho mình , và cos thật đã vào (Cos tự do), đến fes play thật chuyên nghiệp. thật đỉnh: 50 tay máy ảnh đỉnh nhất sài gòn đang chờ săn ảnh của các bạn. (ban tổ chức sẽ công bố kế quả ảnh sau fes vài ngày khi có kết quả chấm các hình săn được từ các bạn). ghi chú: các bác photographer tự do săn ảnh nhé. các bạn cứ diễn và lôi cuốn các bác ấy để có bộ ảnh độc nhất nhé.

Mở một chút bí bật nhỏ nữa : các bạn đoạn giải sẽ được ban tổ chức giữ lại làm thương hiệu Cosplay cho hàng năm. hàng kì của các fes MAF
Với nhiều chính sách ưu đãi. Hình ảnh được đăng trên các cổng thông tin, tạp chí và các nhà bảo trợ thông tin của MAF. và được chọn là đại diện MAF (Hội Cosplay Saigon)
(Báo Mực Tím,Hoa học Trò, Tạp Chí Inlook, nhà xuất bản vàng anh)
2. Đặc Biệt: ngày Chủ nhật: 18/09: các bạn cosplayer nào có sinh nhật đúng này này mau mau gửi bản photo chứng minh nhân dân về mail cho ban tổ chức hoangplc85@gmail.com, và chuẩn bị diện cho mình 1 cú cos ngoạn mục nhé. ban tổ chức sẽ có những màn đặc sắc tổ chức sinh nhật cho các bạn cos ngày 18 như 1 lời xin lỗi về sự cố dời ngày bất khả kháng. đừng bỏ lỡ cơ hội tổ chức sn trước đông đảo công đồng cos, đc cộng đồng cos chúc mừng sinh nhật nhé. (tất nhiên các bạn có ngày sinh nhật này cùng với bộ cosplay: sẽ được free vào cổng các ngày lễ hội)
3. Bật mí cho các bạn là: Maf không dừng lại ở đây mà sẽ bước tiếp ra khỏi TPHCM. còn đến đâu.... đó là bí mật

Thân
Châu Hoàng
P/S: Giá vé bán bất kì chỗ nào cũng 30k không quá. chỗ nào bán quá 30k, báo ban tổ chức. giá vé niêm yết và có giá trị toàn TPHCM. chỉ có những đại lí bán bé bán rẻ hơn chứ không thể cao hơn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN