Hỏi đáp chung về tin học

Cửa hàng game Nintendo nShop

hic, vậy thì tớ chịu rồi:( hết cách:(

Cậu down registry booter về fix registry thử coi thếo nào đi:(

Mà các bạn đừng hiểu lầm cái noob kill nhé:( nó chỉ nhỏ tý thế thôi:( không phải virus viziếc gì đâu nhé:(

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Ở ktx, cho dùng mạng nhưng mỗi lần xài máy phải đăng nhập account. Có cách nào lấy password của admin trong winxp khi bị kiềm hãm 1 số điều sau :
_ Ở Bios đã chỉnh khởi động bằng ổ cứng => CD Boot bó tay
_ Ở ngoài đã dán và niêm phong, muốn tháo pin reset bios là phải đụng tới niêm phong => Lập biên bản
_ Trong win : khóa ổ đĩa C => Không cho cài bất kỳ phần mềm nào vào ổ đĩa C.
_ Khóa regedit, gpedit.msc, cmd ...
_ Vì limited user nên ko được cài một số phần mềm mà phần mềm nào mặc định cài ổ C cũng bó tay.
_ Dùng chiêu giữ nguyên shift lúc khởi động ( lặp lại 5 lần để gọi ra chương trình Navigator, hỗ trợ khiếm thính ). Thay chương trình đó bằng cmd để gọi cmd của admin ra cũng ko được.

=> Các bạn xem, còn cách nào tìm ra password admin của xp ko, xóa cũng được, T_T
http://technet.microsoft.com/en-us/sysinternals/bb963905.aspx => mới kím mới kím:D

Cần tìm người giúp đỡ và hỗ trợ làm 1 website truyện tranh online

Chả là tớ muốn làm site đọc truyện tranh online giống comic.vuilen.com hoặc thích nhất là jtale.com
Host đặt tại Viêt Nam nên chắc load sẽ nhanh, đọc cho thoải mái.
Mọi người có ai tìm được giúp tớ cái code giống 2 site này ko ? :em36:

Chỉ vì em copy nguyên cái link của jtale nên đi đâu cũng bị bảo là đang pr cho jtale, thực ra ko phải các bác ạ, em có 1 site upload ảnh, muốn sử dụng luôn trang này để cho mọi người chia sẻ truyện tranh, host tại việt nam đọc cho nó mượt, nên mới cần các bác giúp code chứ, bác nào giúp em với :em25:

espeon

V.I.P Member
làm thêm làm gì nữa khi có vô số các trang như thế rồi, chi bằng hợp tác với người ta làm 1 trang đó tốt lên :)), góp ý vậy thôi :))
Đúng ý mình.

Nếu yêu truyện tranh thật thì mình nghĩ bạn cứ dịch truyện tranh rồi post cho jTale là hay nhất rồi, việc gì phải lập trang web mới :< Tập trung lại với nhau lúc nào chả tốt hơn là chia rẽ ra phải ko nào :D

Jtale đọc trang 1 thì máy load luôn trang 2 nên đọc nhanh là phải :D

Cám ơn cậu change hộ thread nhé, thực ra tớ muốn làm 1 công đôi việc ấy mà, vừa tăng traffic cho website lại vừa làm được 1 site đọc truyện tranh mà ko phải chờ load khi sang trang, tất nhiên tớ lấy truyên ở đâu cũng sẽ ghi rõ ràng, nhưng chủ yếu cũng là vì thích đọc truyện từ bé thôi, muốn làm 1 trang giúp mọi người đọc như ở thư viện vậy. :em36:

nhờ pac này mà h bit dc site jtale.com :)) , công nhận load nhanh , trước giờ rất ghet xem online vì load chậm hơn rùa . Dù sao thì cũng thich down về coi off hơn , với lại thich xem = tiếng anh hơn . Xem = CDisplay là hết ý

Demonoid account ?

Forum ta co' bạn nào co' account trang Demonoid ko ? trang đó co' nhiều link torrent hay quá mà phải đăng ký mới down dc . Hiện no' đang close registration , chẳng biêt khi nào mở lại :( . Ai co' acc rồi thì invite mình dc ko ? ^^ Thank nhiều nhé :clap2[1]:

hôm 30/11 no' open registration đó bạn ^^ , xong close luôn . Nói chung invite cũng ngại , lỡ ng dc invite bị ban thì mình cũng chết theo :(

Google 1 hồi tìm dc 1 mớ code , đăng kí luôn 3 acc :D . Phiền mod close topic lại giùm mình . Thank u ^^

wow_wow

Thành viên lâu năm
ối :(( mọi người cho tớ hỏi với:((
Cái window tớ cài vào bị cái auto update down cái ct phát hiện key lậu của window thì phải :(( giờ nó chỉ cho vô dc cái màn hình welcome-screen rồi ở đó lun cứ bắt mình resolve cái vụ key mới cho vô. Có cách nào giải quyết ngoại trừ cài lại win ko vậy mấy bạn:(:(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN