Hot hot!!! Cuộc thi "Truy tìm Baby Mario"...!!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ultimate

Nấm nhỏ
Lạ nhỉ có thấy anh chị nào học đh mà phải đi quân sự đâu :-?

Hay Ashera là thành phần bất hảo phải cải tạo =))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cái này mới biết đó. Có nhầm với học quân sự ko vậy? Ở đây đang nói về đi nghĩa vụ quân sự mà phải hok. ^^

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
vậy cái này là học quân sự rùi, ko phải là nghĩa vụ quân sự nhá anh em. Giờ mới biết là Ashera có mái tóc dài thướt tha đó. ;;)

Zephyr

Nấm bình thường
vậy cái này là học quân sự rùi, ko phải là nghĩa vụ quân sự nhá anh em. Giờ mới biết là Ashera có mái tóc dài thướt tha đó. ;;)
Dài thướt tha là do Ashera là dân kiến trúc nên để tóc dài kiểu chất nghệ chất gừng , chứ ko phải là con gái đâu mà anh Abra để cái mặt ;;) =))

Ashera

Nấm bình thường
Hic, dài lùm xùm chứ không phải dài thướt tha
Mà con gái thì đâu phải cắt tóc, chỉ con trai mới cần thôi.

Ultimate

Nấm nhỏ
He, lên đại học tớ cũng muốn để tóc dài, ở nhờ bố cấm ko cho để T_T. Cả đời học sinh 12 năm đều để một kiểu đầu T_T

Dài thế có buộc ko Ashera ? Buộc đc nhìn mới thích :x. Mà nếu đỗ XD hôm nào anh em mình đi uống cafe 1 bữa nhỉ :D

gameboy89

V.I.P Member
Các bác cứ như minh nè trước ngày lên ô tô vẫn tự hào đi lên với mái tóc dài siu mượt, lên mí ôg phán câu: chú e đc hoãn deck cho đi nữa =)).....Côg nhận mih cũng liều thật :em33:
- Tranh trìu tượng đấy nhỉ :myemo0102:, các bác quên tranh của mình hay sao ý nhỉ :em17:, có khi kỳ này tranh của mih đoạt giải bứt Top cũng nên

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN