DS Kamen Rider Battle: Ganbaride Card Battle Taisen

Cửa hàng game Nintendo nShop

Một tựa game mới với tập hợp những Kamen Rider. Nếu tựa game này đã từng gây xôn xao trên PS2 và Wii thì giờ đây nó lại không làm cho fan NDS thất vọng
Trailer
[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/CaO_Jpcu968&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/CaO_Jpcu968&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
Information
Phát hành ngày 29.7.2010
Story mode cho phép bạn sử dụng cặp đấu đôi.
Game còn sử dụng nhân vật Animation để làm nổi bật
Tạo ra nhân vật mới bằng cách scan lá bài mà Main Character có được (Trong game hay trade với người khác)
Hơn 700 lá bài
PS: Game có cả Form mới nhất trong series Double là Trial và Double Extreme​

Theo mình thì series game này chưa từng ra U. Còn Kamen Rider Dragon Knight thì khỏi bàn cãi bởi đó là series đã mua bản quyền. Yên phận với bản J thui:em09:

WOW! Cũng hay đấy lắm đấy. Ko, hay quá đi! Nhưng ko biết nó có 13 thằng trong Kamen Rider Dragon Knight ko? Tui chỉ thấy có 1 thằng giống y như Dragon Knight quá đi!

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
VỚi hơn 700 cards thì có thể có full từ main cho tới sub riders của tất cả các series. Có Trial Accel + Double Extreme là hay rồi

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Cho Accel Faiz vs Trial Accel :))....
Decade thì vẫn ko = DiEnd...
Den-O thì chỉ thấy Liner Form là ổn :)), ko thì dùng New Den-O =))

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
quá tuổi coi siêu nhân thì đó là thiếu cái nhìn tổng quan :))
tui 19 vẫn xem Kamen Rider chả ai phàn nàn gì, còn đòi xem chung ;))

Topic của em chưa gì đã xiu. Nhưng dù sao cũng cống hiến những pic trước khi ra game

Trang chủ
Mà mấy bạn hỏi bản Ryuki thì hình như mình thấy "Rắn" Và Ixa của bản Kiva nên chắc mấy con còn lại sẽ có.

quá tuyệt vời mình muốn chơi game này từ khi nó có mặt trên gamefaq nhưng chưa biết ngày phát hành của nó cứ tủơng đến năm 2011 mơí thật vui khi biết nó sắp phát hành vào tháng bảy này

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
Decade đúng là ông nội người ta :))...có cái màn summon cả đám ra làm suốt :))...nhưng cuối cùng vẫn bị DiEnd summon Final Attack Rider :))

ZzRikuzZ

Nấm nhỏ
@Cris: mình đóng vai mấy đứa nhóc đó-mê chơi KR card...đi lanh quanh gặp nhau rồi đấu đó muh...game này dc làm lại từ game arcade lúc trước sau khi Decade ra Movie cuối

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN