GBA Khẩn xin các pro việt hóa game

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mình rất thích pokemon nhưng do không biết tiếng anh nên toàn phải đọc hướng dẫn để chơi, Vậy nên khẩn xin pro nào biết việt hóa game thì việt hóa giúp mình 1 bản đc không ạ.
Nhất là nhiệm vụ của nhân vật ấy ạ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

8163264128

Thành viên lâu năm
Mình rất thích pokemon nhưng do không biết tiếng anh nên toàn phải đọc hướng dẫn để chơi, Vậy nên khẩn xin pro nào biết việt hóa game thì việt hóa giúp mình 1 bản đc không ạ.
Bản nào?

rock

Nấm bình thường
pokemon chơi đâu có khó đâu bạn, cứ luyện lv và đi thôi mà ???

Thiên Yết

Nấm bình thường
Bạn bị bí khúc nào thì nói ra sẽ có người giúp mà, chỉ 1 khúc rồi tự mò típ chơi vậy mới hay đó bạn, còn lâu quá vẫn chưa ra thì hỏi típ:)

việt hóa các bác toàn ấn next chứ đọc đc mấy. mà bác làm như việt hóa rom là cho vào google dịch rồi ấn translate vậy =)) mà gba có bản pokemon crazy đc việt hóa đấy bác hỏi anh gg nhế

Nghịch lí ở chỗ tới 80% số học sinh đạt điểm 8~10 Anh khi được hỏi đều nói mình không biết Tiếng Anh =))
bạn này nói chuẩn thế

pokemon chơi đâu có khó đâu bạn, cứ luyện lv và đi thôi mà ???
nếu bn ko hỉu thỳ sao muk đi ải, thý dụ như sử dụng đá lửa, phải hiểu nó có côq dụng j thỳ mới pík sử dụng chứ, ko lẽ con PKM của bạn đaq dính độc, bạn cho nó ăn cái giải dính điện àk

rock

Nấm bình thường
nếu bn ko hỉu thỳ sao muk đi ải, thý dụ như sử dụng đá lửa, phải hiểu nó có côq dụng j thỳ mới pík sử dụng chứ, ko lẽ con PKM của bạn đaq dính độc, bạn cho nó ăn cái giải dính điện àk
thật ra lúc đang dính độc cho nó ăn giải điện máy sẽ không cho phép bạn à
còn hướng dẫn trên mạng bằng TV đầy mà, cần gì phải làm khó nhau
ví dụ như nó dính độc chỉ cần kiếm item có chữ poison giống như pokemon đang bị là được, vừa biết được poison là chất độc
thành thật mà nói hồi mình chơi leaf green mình không biết chút gì trong đó, ngay cả rare candy là gì cũng không biết, nhưng mà một hôm thử tất cả items vào một con pokemon, thì mình đã biết công dụng gần hết
quan trọng là ở bạn thôi
bạn lên được diễn đàn rồi quote bài mình thì sợ gì mà không hiểu game, anh em forum sẵn sáng giúp đỡ mà

Em cũng muốn khẩn xinh các vị thánh chúa pro việt hóa game Transformers War For Cybertron Autobot Của NDS nhé game này hay mà tiếng anh chơi xong màn 1 là bỏ game liền

Đánh thắng 1,2,3 hay 4 con pokemon rồi vào Trung tâm pokemon chữa trị liên tục như thế 1 tháng có LV 100(hoặc cao hơn) ngay là vô địch rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN