Kingdom Hearts Re:coded

Cửa hàng game Nintendo nShop

Desmume chạy quá chậm khi vs với số đông còn no$ thì ổn định tốc độ bình thường và khá mượt :beach[1]:
Nếu trên cùng 1 pc(máy khá chút) thì hện tại desmu bản mới nhất chạy nhanh hơn nhiều so với no$ 2.6.Với lại desmu chơi tốt mấy game mới mà ko cần patch, còn no$ phải dùng chương trình hỗ trợ rồi config option nếu ko vướng AP liền.

mấy anh chị pro chỉ em làm sao để ko bị AP vậy ???
em bị dính AP rùi
:em13:

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

với lại mấy anh chị jup em giải nén với
nó có nhiều file b-khrc.rar wa' em ko bít chọn cái nào

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chời đất, đó là cái tên file thôi bạn à, bọn dump nó phải đổi tên lại cho vậy để patch hoặc để up lên MF khỏi bị xóa file thôi đó mà. b-khrc--->b-KingdomHeartRe:Coded thôi chứ có gì đâu

mấy anh chị xài no$GBA 2.6a hay 2.6 ?????

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

của em nó chưa vô title screen nữa là đông cứng màn hình no$zoomer lun

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
lạy thần, mới ra game mà đã có patch E à, chắc là fake đó :-?
hình như 4rum mình có thêm người quilava2191 hay sao ấy, quilava gốc Spam mà vẫn tks :-?

honquoc

Thành viên lâu năm
woo sốc ah nghen cũng may al2 bản j còn thời gian chơi mấy game kai hehe:bye2[1]:
về nhạc mình thích lúc mới vô mennu của KDH:COM hơn êm dịu hay cực hay ơi là hay

mấy anh chị xài no$GBA 2.6a hay 2.6 ?????

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:42 PM ----------

của em nó chưa vô title screen nữa là đông cứng màn hình no$zoomer lun
... hix mình cũng bị giống bạn này cả DGEMU cũng bị luôn... các bạn chạy bằng bản gì thế ... chỉ mình với được ko

Hipi01

Nấm bình thường
patch kiểu gì vậy ,ai chỉ dùm với , patch toàn báo lỗi , mà sao game mới ra mà đã có patch E rồi nhỉ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN