Đi cảnh Kingdom Hearts Re:coded

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
CỦa tớ bị đơ đơ ,tắt đi khởi động lại vào đc ,GB test với OS ver nào đấy ,hay dạo này cái SCDS1 mình bị đơ thật rồi :(

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
CỦa tớ bị đơ đơ ,tắt đi khởi động lại vào đc ,GB test với OS ver nào đấy ,hay dạo này cái SCDS1 mình bị đơ thật rồi :(
Lucas xài DSone hay DSonei.

Mình test với DSonei EOS sp6 bản Crack UNDUB ok mà, ko bị gì cả.

Ai cho em hỏi có bản undub clean (có intro) không?
Bản Clean Rom UNDUB mình cũng có, để tối mình gửi link lên :D

gameboy89

V.I.P Member
Mình vẫn dùng OS cũ, cái 20-10 từ cái thời the sim 3 ấy :D, thấy trong web có cập nhập FW mới rùi 22-12, để sau update coi :rolleyes[1]:. Bản này chơi 1 lúc cảm giác nhàm nhàm kiểu ji, bối cảnh có vẻ hok hay = bản 358/2 day :-? !

BubbleHead

Nấm bình thường
Mình vẫn dùng OS cũ, cái 20-10 từ cái thời the sim 3 ấy :D, thấy trong web có cập nhập FW mới rùi 22-12, để sau update coi :rolleyes[1]:. Bản này chơi 1 lúc cảm giác nhàm nhàm kiểu ji, bối cảnh có vẻ hok hay = bản 358/2 day :-? !
nó k có cốt truyện rõ ràng mà,đúng là fail cho 1 game KH ntn :| chẳng hiểu SE nghĩ j mà lại cho ra 1 bản thế này nữa :-?? tất cả các bản từ trc tới h mình đều rất ưng ý nhưng riêng bản này thì k hài lòng cho lắm

sao mình xài R4i 1.31b cứ vào tới chỡ initializing thì nó cứ đứng yên thế,thử cả crack lẫn clean lun gòi>"<
ai giúp mình kg>"<
.

nó k có cốt truyện rõ ràng mà,đúng là fail cho 1 game KH ntn :| chẳng hiểu SE nghĩ j mà lại cho ra 1 bản thế này nữa :-?? tất cả các bản từ trc tới h mình đều rất ưng ý nhưng riêng bản này thì k hài lòng cho lắm
nó remake từ 1 game trên điện thoại mà,có lẽ kg thể đòi hỏi cao như bản 358/2 days dc

gameboy89

V.I.P Member
Phiên bản này chơi cảm giác như kiểu: "Người hùng kỹ thuật số " :))
- Cái hệ thống ability xếp theo chiều dọc bên trái, lúc battle thấy có vẻ random wa', làm game cho DS sao nó hok quay về kiểu ghép ability vào các nút như bản trước có phải dễ điều khiển hơn hok nhỉ :-?
Mấy cái không gian kỹ thuật số làm mình căng mắt để nhìn đường, hơi đau đầu :|, chuyển wa chơi golden sun cho lành :rolleyes[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN