HN Làm phát dọn dẹp cuối năm

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 10:52 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Cái "poké dạng gà ảo" ấy là một loại máy của Nintendo à? Sao mà chơi được pokémon nhỷ? Không thấy nút nó ở đâu cả, tròn tròn chắc khó chơi lắm nhỷ :-??

P/S: Nó ra lâu lắm rồi à? Lần đầu thấy đấy :-??

obi123

Nấm bình thường
Haizzz, lại vấn đề game gốc. Mình ko có ý gì đâu nhá, nhưng nhìn băng DS CoD như băng fake ấy? Ngay từ cái cách đóng hộp, cho đến màu bìa game và nội thất bên trong. Băng thật ko bao giờ có cái vỏ trong và bìa game không màu. Với lại NTR-CDXP-EUR ko phải mà của CoD, mà nó thuộc về 1 game tên là "Driving Theory Training" Bạn có thể tự kiểm tra bằng google hoặc lên youtube. Nhập dòng "how to spot a fake DS game".

boytoof198

Pokemon Master
Haizzz, lại vấn đề game gốc. Mình ko có ý gì đâu nhá, nhưng nhìn băng DS CoD như băng fake ấy? Ngay từ cái cách đóng hộp, cho đến màu bìa game và nội thất bên trong. Băng thật ko bao giờ có cái vỏ trong và bìa game không màu. Với lại NTR-CDXP-EUR ko phải mà của CoD, mà nó thuộc về 1 game tên là "Driving Theory Training" Bạn có thể tự kiểm tra bằng google hoặc lên youtube. Nhập dòng "how to spot a fake DS game".
hì hì :D thực sự là mình không có ý lừa đảo j đâu, mà nếu như đây là game fake thì mình cũng là nạn nhân mà :) vấn đề cái bìa game thì như mình đã nói trên phần giới thiệu, mình đã làm mất, nên phải photo cái bìa ngoài booklet để lồng vào cho nó đỡ trống. Cái serial thì đúng như bạn nói, mình vừa lên google và kiểm tra, nó thuộc về game nào đó chứ ko phải của CoD, vì lúc mình mua mình cũng đâu có biết cách kiểm tra. Rất xin lỗi vì đã làm bạn và những ng khác hiểu nhầm :D, mình sẽ sửa lại giới thiệu. Về giá cả thì mình để 300k vãn dc chứ?(vì mình mua trên Tràng Tiền bị tụi nó chém 500k, xuống nhiều quá cũng lỗ :( )
Upppppppppppppppppppppppppppppppppp

obi123

Nấm bình thường
Thực ra băng DS giả ko ảnh hưởng nhiều như băng GBA giả đâu, chỉ thỉnh thoảng (hoặc rất hiếm) bị đơ lúc đang chơi hoặc (cái này rất rất hiếm) ko save được. còn lại, nếu đã chơi ok và save đc thì chả khác gì băng DS thường. Nhưng nếu là thế hệ băng giả cũ thì ko chơi đc trên DSi đâu. Còn trên eachgame.com có một thế hệ băng DS giả mới, chất lượng cao, chơi đc cả DSi ver 1.41 mà giá rất rẻ: cao nhất là $12/game. Về vấn đề mua game bản quyền thì các bác nên tìm hiểu kỹ trước khi mua để tránh bị lừa một cách tinh vi như bác boytoof198 bị bọn ở Tràng tiền lừa. Tiện đây, bác nào đang sở hữu game gốc DS, hãy tự kiểm tra số seri trên google để biết xem mình có thực sự mua đc băng bản quyền ko nhé.

Úp hộ bác boytoof phát!!!!

Bạn sẽ dc nhận Poke Starter như các game poke bt khác, đi thu phục thêm các poke khác, chỉ có điều là 1 team chỉ có 3 mem thôi. Số lượng poke là 105, đi train và dánh gym như các bản khác. Đặc biệt có thể kết nối 2 máy vs nhau qua cổng kim loại bên trái máy
thế có kết nối được với NDS k ??...mà kiếm đâu ra cái nữa mà ghép 2 cái ....

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN