Toàn Quốc Mario & Luigi: Superstar Saga

Cửa hàng game Nintendo nShop

Fivelions

Nấm nhỏ
giá chát thật
Bạn thử tự kiếm từng cuốn cho đủ 1 bộ xem mất bao lâu, và mỗi cuốn nó bao nhiu? Cái gì cũng có giá của nó, thời gian công sứ để mà tìm đc 1 bộ ko tính = tiền đc đâu.

Ai lực mạnh + đam mê thì chơi, ko thì next thôi.

Mario

Thành viên lâu năm
Mình chưa từng nghĩ có ngày Fivelions sẽ nghỉ sưu tập GBA nói chung và Pokemon nói riêng.

Nếu Fivelions để lại cho mình bằng giá hồi trước mình kiếm dùm bạn tất cả số băng của bài bán hôm nay. Mình sẽ mua hết ko chừa 1 cuốn nào

up hàng khủng chụp ảnh + bảo quản hộp hiếc như vậy giá thế là phải thôi :3 công nhận k mua vào kêu đắt cũng bực hihi

banh_he90

Nấm bình thường
Mình chưa từng nghĩ có ngày Fivelions sẽ nghỉ sưu tập GBA nói chung và Pokemon nói riêng.

Nếu Fivelions để lại cho mình bằng giá hồi trước mình kiếm dùm bạn tất cả số băng của bài bán hôm nay. Mình sẽ mua hết ko chừa 1 cuốn nào
Đúng rồi, cuốn nào công sức tìm kiếm của Mario thì để lại cho Mario đi. Đằng nào cũng là Mario dầm mưa, dãi nắng, cán đinh, nợ nần để mua giúp bạn mà! (có hơi cường điệu xíu)

Mario

Thành viên lâu năm
Mình chỉ mua hết và ko chừa lẻ cuốn nào hết, nếu lẻ mất 1 cuồn mình cũng ko lấy ^^. Vì thế nếu Fivelions ok thì để lại cho mình tất cả số băng trên.

Fivelions

Nấm nhỏ

Ai mà nhớ nổi giá hồi trước là giá nào trời...Có gì call nói, nói trên đây làm gì.

Đúng rồi, cuốn nào công sức tìm kiếm của Mario thì để lại cho Mario đi. Đằng nào cũng là Mario dầm mưa, dãi nắng, cán đinh, nợ nần để mua giúp bạn mà! (có hơi cường điệu xíu)
Có qua có lại cả 2 phía mà, đâu phải mario giúp ko công và đâu phải mình ko giúp lại mario. Với cả ko phải toàn bộ đều nhờ mario kiếm giùm. 10 cuốn thì mình cũng tự kiếm 3-4 cuốn chứ.

Hot quá gạch Harvest moon nào:0, kiếm lâu lắm rồi.
Còn cháu này khi nào send đây?

Mr.Per14

Nấm nhỏ
Ko nhớ rõ mua gì, nhưng đt có lưu sđt per14.

Thường thì m lưu là có lí do gì đó. Chứ mua bán bt cũng chẳng lưu.
Mình cũng có lưu thấy quen lắm mà chả nhớ là mua bán gì rồi hihi, cái hộp đựng pkm được được 6 băng tất luôn hả ông? Ông chụp cái ảnh hộp đóng vào tôi xem với nhé thanks hi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN