[MF] Worms Reloaded (2010)

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Các bạn chắc ít nhiều nghe đến tựa game Worm này, do Team17 phát triển, sau thành công với Worms Armageddon vào năm 1999, sau đó dòng game Worms đã chuyển qua một “bước ngoặt” mới không mấy thành công là đưa dòng game tiến tới đồ họa 3D hiện đại với Worms 3D hay Worms Forts: Under Siege. Giờ đây, Team 17 đã trở lại với nguồn gốc 2D của mình trong Worms Reloaded. Theo hãng sản xuất, Worms Reloaded sẽ bao gồm nhiều lựa chọn cổ điển của dòng game Worms 2D xưa kia nhưng cũng có thêm không ít những thay đổi hoàn toàn mới.

Release Name: Worms.Reloaded-SKIDROW
Size : 346.5MB
Publisher: Team17
Developer: Team17
Release Date: 25.08.2010
Genre: Strategy
Language: English

System requirements:
■ Operating System: Windows XP / Vista / 7
■ Processor: 1.25 GHz AMD Athlon or Intel equivalent
■ Memory: 1 GB of RAM
■ Graphic: 128 MB Video Card (GeForce4 or equivalent Card)
■ Sound Card: Sound device compatible with DirectX ® 9.0
■ Hard Disk Space: 2.0 GB available

Download Links
MediaFire Part 1 - MediaFire Part 2

Multiupload Part 1 - Multiupload Part 2

Hướng dẫn đặt:
1. Download về, giải nén, dùng chương trình để mở file .cue trong ổ ảo, và cài đặt.
2. Sau khi quá trình cài đặt kết thúc, bạn vào thư mục SKIDROW trong ổ ảo, chép tất cả đè lên theo đường dẫn bạn vừa cài đặt game, Mặc định là : C:\Program Files\Team17.
3. Play game ^^.

[YOUTUBE]hvgQz1_2V0A[/YOUTUBE]​

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cấu hình trên chỉ là tối thiểu để vào dc game thui bạn ah, máy mình play phải giảm sạch hiệu ứng, mới ko lag.

@Miles: Đấu onl mình chưa thử ^^

Đã test , Win 7 , Ram 1.5 GB , Celeron 1.7GHZ , VGA onboard 256mb chơi mức High ko lag + ko giựt nhưng phải bỏ chọn hiệu ứng "Blur" :yahoo[1]:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
cop hết mấy cái file trong thư mục skidrow qua
máy tui thấy cũng cùi vậy mà máy mấy bác ở trên còn cùi hơn:)) xem ra mình cũng hạnh phúc chán:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN