Might & Magic – Clash of Heroes

Cửa hàng game Nintendo nShop

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Con đấy là Zombie (lính cùi) (nói tên tiếng anh cho nó chính xác = =!) còn con hút máu là Vampire (elite)
Nó mà đánh vào thằng nào mà đang xạc điện để tấn công là bị HIV luôn :D
tùy con mà lượng máu mất khác nhau (cái này không chắc a :D)

gameboy89

V.I.P Member
Con lính nhìn như đứa trẻ con cầm dao ý :-j, con vampire thì thường thì khi nó tấn công hút sạch máu hero bên kia mình full máu cũng có nghĩa là thắng luôn :)) nhanh hết trận... Nhưng undead + item -90% mà gặp Elf thì dễ đi lắm Elf toàn charge 2 đánh nhanh nên chỉ cần 1,2 đòn của nó thôi là đi ngay =))

- Hum wa chơi chả hiểu sao tự nhiên mất save :| Fiona quay về lv1 chả hiểu sao, mà mình save liên tục luôn cũng may hệ này + item kia thì chơi nhanh đừng hỏi :))

- Đang chơi đến thằng Aidan, vùng đất Demon, đoạn đầu thấy 2` wa' :)) tự nhiên đi vào chỗ phòng họp của bọn Demon thì tự nhiên lại có 3 con quái demon nghe lời thằng này =)) 2` như kiểu quái mởi sinh từ trong trứng gặp ai nhìn thấy lần đầu tiên coi là mẹ ý :))

- Elite của Demon hay thật, bắn 3 fat' đạn tỏa ;;).....mà sao bùa cuối của Demon có cái hình quả cầu lửa dùng nó chả hiện ra cái gì thế nhỉ :-/ , đc đúng 1 lần nó bắn 2 quả cầu, các lần sau hok thấy nó bắn nữa kỳ wa' :-??

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Con lính nhìn như đứa trẻ con cầm dao ý :-j, con vampire thì thường thì khi nó tấn công hút sạch máu hero bên kia mình full máu cũng có nghĩa là thắng luôn :)) nhanh hết trận... Nhưng undead + item -90% mà gặp Elf thì dễ đi lắm Elf toàn charge 2 đánh nhanh nên chỉ cần 1,2 đòn của nó thôi là đi ngay =))

- Hum wa chơi chả hiểu sao tự nhiên mất save :| Fiona quay về lv1 chả hiểu sao, mà mình save liên tục luôn cũng may hệ này + item kia thì chơi nhanh đừng hỏi :))

- Đang chơi đến thằng Aidan, vùng đất Demon, đoạn đầu thấy 2` wa' :)) tự nhiên đi vào chỗ phòng họp của bọn Demon thì tự nhiên lại có 3 con quái demon nghe lời thằng này =)) 2` như kiểu quái mởi sinh từ trong trứng gặp ai nhìn thấy lần đầu tiên coi là mẹ ý :))

- Elite của Demon hay thật, bắn 3 fat' đạn tỏa ;;).....mà sao bùa cuối của Demon có cái hình quả cầu lửa dùng nó chả hiện ra cái gì thế nhỉ :-/ , đc đúng 1 lần nó bắn 2 quả cầu, các lần sau hok thấy nó bắn nữa kỳ wa' :-??
Aidan có cái thanh kiếm ( quên tên rồi, sr cả nhà =))=)) ) dính liền vào tay nên có năng lực sai khiến được quỷ :)):))
Con đấy mình cũng thích dùng nhất bên Demon
Skill đấy là tường bên mình biến thành quả cầu lửa, bắn về phía địch

EvilBoys1996

Nấm bình thường
hic, có ai biết cách chơi lại từ đầu thằng aidan không :(
lúc đầu có vài con quái nó hỏi có đánh nhau không thì lại nhấn không
đâm ra bây giờ yếu quá, không làm được nv :(( con tý exp nữa là up lv :((

sonchuaquy

Nấm nhỏ
hic, có ai biết cách chơi lại từ đầu thằng aidan không :(
lúc đầu có vài con quái nó hỏi có đánh nhau không thì lại nhấn không
đâm ra bây giờ yếu quá, không làm được nv :(( con tý exp nữa là up lv :((
bạn quay lại cái hang ở đoạn đầu ấy, vào đấy cứ chạy đi chạy lại là có quái để luyện lv thôi mà, lúc đầu mình bị 2 thằng lính Lv mấy chặn ấy (lâu rùi ko nhớ) mình vào hang luyện lv cho bằng bọn nó rồi đi tiếp là vừa

mình mới đi đến đọan Fiona thui
nhưng mà thấy quân necro mạnh kinh
nhất là Sp.Skill của Fio, lụm ra 1 đống xương làm wall bảo vệ cho thằng Wrath
lại còn poison của zomB drain hp của VamP nhưng mà vẫn thik cái ability immortal của thằng Ghost, gần như cản đc hết vì xài Spider Cloak, mỗi mấy em champion mới qua thoai
Undead là số 1 :D

CHưa chơi thử trò nỳ lần nào nhưng thấy mọi người nói hay nên chơi thử ! Nếu chơi đc trên PC thì cho em xin giả lập ( nói giả lập gì trước nha ! lỡ em có rồi sao :) ) + game...thanks bác nào giúp ;))

Bác finish ồi thì chỉ em qua khúc cái ông bụng bự có miệng to đi. Con đó có cái chiêu phun ra ấy cục xanh với xài cây trượng bắn phép. Quân mình trúng thành trái cây => nó ăn rồi tăng HP. Thế là công trình đánh đập như không :| Khúc đó là chap 2 - thằng godric ấy

cái đó mình chơi tới 3 lần mới qua :rolleyes[1]: cứ đánh miết là biết lối đánh của nó => biết điểm yếu là dễ đánh thắng. thằng mập đó cứ cho rồng xanh với kị sĩ tới tấp vào. mấy con bùn màu xanh thì xây tường thoai :P

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN