ModMii - Hack Wii all in one for dummies

Cửa hàng game Nintendo nShop

bluke

Nấm bình thường
nếu Wii 4.3 mà dùng phương pháp WiiBrand (LetterBomb) thì nhấn vào biểu tượng bức thư và chuyển về ngày hôm trước sẽ thấy có 1 bức thư open bức thư đó ra là xong.

nếu Wii 4.3 mà dùng phương pháp WiiBrand (LetterBomb) thì nhấn vào biểu tượng bức thư và chuyển về ngày hôm trước sẽ thấy có 1 bức thư open bức thư đó ra là xong.
các bác cho em hỏi ng nhà mới gửi con wii về. máy nguyên bản chưa hack vẫn chơi đĩa gốc. em muốn hack để chơi game qua hdd và chuyển cái menu nó thành tiếng anh cho dễ đọc chứ toàn tiếng nhật xì xồ khó sd quá. em đã đọc qua các bài hack nghe chừng cũng dễ làm chỉ có 1 chỗ chưa thấy ai hướng dẫn là làm thế nào để chuyển sang hệ có tiếng anh.
1. máy em chỉ hack không chuyển hệ thì down game trên mạng về cop vào hdd có chơi được không ạ? và các game đó nó là tiếng nhật hay tiếng anh? nghĩa là khi mình hack được rồi chưa chuyển hệ thì game nó có phân vùng nữa không?
2. có cần thiết phải chuyển hệ nếu m chỉ đơn giản down game về rồi chơi.
3. chuyển hệ có phức tạp không? có cần phải động vào phần cứng không?
4. cuối cùng cảm ơn các bác đã giúp đỡ. em thì không có time ra ngoài hàng với lại chỗ em nó cũng xa trung tâm tp quá. hơn hết là muốn mày mò tự làm cho thú. mua rẻ nên có lỗi hay hỏng cũng ko tiếc lắm :D:D

bạn ơi cho mình hỏi là theo hướng dẫn trong bài. có chỗ cuối là coppy to sd và coppy to usb. cái file nó tạo ra 1 cái cho sd 1 cái cho usb. cái cho sd thì cop vào cái sd. còn cái cho usb thì mình cứ cop vào usb phải không bạn? sau cứ down game cho vào hdd là nó chạy hay còn phải làm tiếp bước nào nữa. máy mình hệ jap. sau khi hack xong nó có thành tiếng anh không? mình down game có cần chọn game đúng hệ nữa không? thank bạn nhiều

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN