New Super Mario Bros. Độ đậm sự bất hủ của anh em Mario

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Nó sẽ cho mình save thôi. Việc chơi hết 1 World như vậy thực sự là hơi phiền. Lắm lúc có chuyện phải tắt máy mà không dám vì sợ bao nhiêu công sức đi toi.

còn 1 cách nữa là ăn 5 đồng tiền to rồi tìm mở 1 map nó cho ăn nấm hóa to hoặc nấm mạng nó sẽ cho 1 lần save ( nhưng tốn 5 đồng tiền vàng :(( đắt quá :-ss )

cac bac oi r4 cua em ko chay dc
luc format xong rui lam j ha cac bac

---------- Post added at 06:20 PM ---------- Previous post was at 06:19 PM ----------

cai dau doc no hok chay dc
em format thu nhung sau do ko bit lam j:D

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
[FanMade] 2 Version New Super Mario Bros ^^

Thấy các bạn hửơng ứng game này dữ wa' dù đã cũ ^^, tuy nhiên play đi hoài đôi lúc cũng nhàm chán vì màn chơi đã biết hết rùi. Nay mình post 2 game này cho các bạn nào thích hay muôn chơi lại với các màn mới.

Mình sưu tầm dc game này do Fan làm thành 2 bản với cấu trúc màn dc thay đổi(chưa thay đổi hết toàn bộ).

1. New Retro Mario Bros

2. Crazy mario

Screenshots

Mình xin nói luôn là 2 game này dc mod từ bản game gốc là New Super Mario DS.

sao game ds mấy tháng nay ra nhỏ giọt quá, để máy ds nhìn mà chẳng bít làm gì với em nó, game cũ thì chơi mún banh máy lun rồi

nếu mà nói như thế thì có lẽ bạn ít chơi kết thúc 1 game nào
hoặc do lượng game hay bạn biết quá ít :D
chứ mình chơi vỡ cả mồm ra vẫn hôk hết game này :myemo0127:

gameboy89

V.I.P Member
Game RPG hay trên DS vô khối đấy :)), avalon gì gì đó, 1-2 tháng trước ra game ồ ạt còn gì :)) tớ dám cá đống game đó mọi ng` chỉ chơi 1 thôi :-j , chơi hết đám đó cũng tốn thời gian fết :P

Chơi Harvest Moon Sunshine cùng tớ nè, yên tâm là hok bao h` có kết giống pkm =))

Tâm cũng có chơi game này lâu rồi nhưng tới phần đánh với con cá thì bị ngu luôn, khúc mà cây cầu rồi có con cá bay bay lên đó, chẳng biết đánh thế nào, mà phần đó là đánh bos lun, ai mà chơi rồi thì làm ơn giúp Tâm nha

có bro nào biết cách tìm con boss ở màn 8 không, cái mà chạy hoài không thấy cửa ý, em chạy mãi mà chẳng tìm được cửa cho đến hết thời gian luôn :| với cả làm sao qua màn 3 5 7 được vậy

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Màn cuối phải ko,bạn đành phải mò thôi,mình khi chơi tới đó mò 2 tiếng,với lại đây là box rom info,bạn đừng thảo luận bên đây nữa,có gì qua thảo luận nhe

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN