Toàn Quốc Nhận Đặt Hàng Trên Eachgame, Play-Asia và Ebay v.v...

Cửa hàng game Nintendo nShop

cam on anh kamus. Em nhan duoc hang roi. Cho co hoi lau.:em15::em15::em15::myemo0111: Ai ngo chua kip mo ra, Me cua em lay luon roi.:em21::em25::em25:. Vay phai cho khi thi HK1 moi duoc mo ra. ac!! HET CHOI :em27::em31::em21::em21:.
PS: Khi nao ranh nho anh ship tiep

kamus

Thành viên lâu năm
cái của mình sao rồi đã 4 tuần trôi qua
Mấy món của mình sao rồi Kamus?
mình sure với 2 bạn 90% là tuần sau hàng về :rolleyes[1]:

cam on anh kamus. Em nhan duoc hang roi. Cho co hoi lau.:em15::em15::em15::myemo0111: Ai ngo chua kip mo ra, Me cua em lay luon roi.:em21::em25::em25:. Vay phai cho khi thi HK1 moi duoc mo ra. ac!! HET CHOI :em27::em31::em21::em21:.
PS: Khi nao ranh nho anh ship tiep
chúc mừng bạn đã nhận đc :">

kamus

Thành viên lâu năm

kamus

Thành viên lâu năm
3 ngày rồi sao ko thấy pm anh vậy Kamus, lâu quá chừng rùi, hết 5 tuần mà ko có tin tức vậy em ?:bye2[1]:
hix, tại taobaodao chưa reply e mà :bye2[1]: h họ reply gòy, họ bảo trong tuần này sẽ có, ko có họ sẽ giải quyết :rolleyes[1]:

@langtu18: sorry, mạng nhà mình hình như đang có vấn đề, ko vào amazon đc, để khi nào vào đc sẽ check, mà amazon có ship đc thì tiền ship cũng khá cao :rolleyes[1]: nếu món đó có trên ebay thì bạn nên chọn trên ebay :rolleyes[1]:

Hơ, ông này làm ăn kỳ cục thế? Chẳng thấy online trả lời, nhắn tin cũng chẳng thấy trả lời luôn. :xm0002:
Vừa mới gọi đt, ko liên lạc được. Thế này là thế nào?

Ko sao đâu, chủ thớt uy tín lắm, chắc ăn tạm vắng thoy. \m/
Có mod đảm bảo thì cũng yên tâm hơn. Nhưng nếu bận việc gì hay đi đâu dài ngày ko thể online thì ít ra cũng nên thông báo trên topic một tiếng cho đỡ sốt ruột. Nhờ đặt hàng từ ngày 8-11, đến giờ là gần 2 tháng, hôm qua sms thì ko trả lời, hôm nay điện thoại thì ko liên lạc được. ^:)^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN