Pokémon Ranger - Tracks of Light

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
đã thử room patch của bác GB ko dc trên ace 2i!! Giữ A hoac X và ko giữ cả 2 đều màn trắng bóc :D !!

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
sao mình làm giống GB thì ok mà ,đợi 1 hồi mới patch xong ,vô chơi giữ nút A mới vô đc mình dùng acekard2i dùng akaio1.5
Công nhận bản này cuốn hút hơn 2 bản trc hehe gameplay cải tiến chút

gameboy89

V.I.P Member
Hê DSone chơi đc rùi => clean rom...... Nhắc mọi ng` thấy file lỗi đừng click "keep broken file" nữa hỏng cả file , nên down link của romu sẽ hok bị corrupt :)>-..........Mọi lần quen làm cách này với file phim :D, chắc rom nó hok hợp :P

ratmoonser

Thành viên lâu năm
link romu của bác là game j ấy :)) hài hài !!! Edit lại nha GB :D !! Ngồi down 32,2 M bỏ vào chơi ủa ủa o_O :)) !!

nintendo ds

Nấm bình thường
Chịu rồi :(, link của ông GB down về toàn bị lỗi, cái link romulation thì dẫn ra game nào ấy, fix lại link đi.

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Phù, đây rồi, link romulation đây ^^

Romulation

uả sao game này ko path vẫn chạy tốt mà, nhưng nếu làm nhiệm vụ ở chỗ con celebi thì toàn bị màn hình đen thui, làm lân 1 ko sao, làm lần 2 là bị :<

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
sự thật là link rom của GB đã bị romulation đẩy lùi về 1 số, mình đã chỉnh lại rồi :P

vụ này hầu như các rom mới đều bị nên sau một thời gian mọi người chịu khó kiểm tra lại link từ romulation nhé ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN