Post ảnh thành viên đê!

Cửa hàng game Nintendo nShop

lemonadess

Banned
Post lên cho em xem với tỉ tỉ Nobita, nhìn cái avatar xinh xắn quá. Cho thêm vài tấm nữa để anh em trong forum mở mang tầm mắt:clap2[1]:
Bé cái lầm to "chà bá" lun. Đọc xong cười chảy cả nước mắt.
Lưu ý megazord2: Đọc ký hướng dẫn trước khi sử dụng nhá!!

WTF...

chỉ nói được một câu này mà thôi...

Umh, lần thứ 2 cảm thấy nghi ngờ chuyện này. Lần đầu tiên là Kawaii...

hỏi thật New_boyS nhé:

Are U a girl or a boy?

đùa tí thôi, đừng giận

Thấy anh em ai cũng post ảnh lên thôi thì mình cũng làm 1 phát . Anh em chuẩn bị tinh thần nha , chú ý hoàn toàn ko chịu trách nhiệm nếu có chuyện gì xảy ra với anh em nào sau khi xem ảnh

Tớ dị ứng với con trai tự sướng lắm.
Xạo, chú espeon xạo :-@, chú dám nói chú hok bao vờ "tự sướng" hok :spiteful[1]: hok phải "tự sướng" theo kiểu... "tự sướng" mà... là... là "tự sướng" theo cái kiểu "tự sướng" ấy đấy >"< rắc rối wá, nói chung là anh eim mình hiểu nhau mà phải hok :spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:

@Hào Ken: à vậy chắc tấm mới chụp là ở chữ kí phải hok :))

@hào: hình như đầu 2pic anh nô có cảnh báo đừng đưa ảnh kiểu này lên ko lại bị ghép vào thẻ tù thì khổ :))

có ông còn đưa ảnh này lên làm ava mới pó chíu =,=

Kawaii

Super Princess Peach
- Chào các bạn ^_^ hôm nay Kawaii post ảnh lên nè để hưởng ứng phong trào giao lưu kết bạn của Abrashiva đang gầy dựng ^_^ hi hi

- Kawaii là con trai nhe ^_^ mình nói thật đó ^_^
- Ảnh chụp bằng điện thoại nên hơi mờ ^_^ thông cảm nhe, mình chụp ở ký túc xá trong phòng của mấy anh sinh viên đang đánh bài ^_^ (Kawaii hông có cờ bạc đâu, chỉ xem thoi :()

Kawaii (Lưu Ngọc Tú) ^_^
Sinh ngày 13 tháng 11 năm 1990 ^_^
Nhóm máu O ^_^
Giới tính Nam ^_^
YM! moitinhdaudethuong1311 ^_^
- Ngoài ra, nhân tiện đây Kawaii xin đính chính rõ ràng, tấm ảnh cô bé (avatar YM! của mình) dưới đây là cô bạn của mình, hông phải ảnh Kawaii, xin các bạn đừng hiểu nhầm mình là con gái nhe +,+

- Mình cảm thấy thật ... khi một ít bạn gọi mình bằng "chị & bé" và cư xử với mình như đối với một cô bé ^_^

troy28790

Banned
á à!!hiểu rùi!!! nè mà kawaii mún người ta ít hiểu lầm thì sao ko thay avarta của con trai đi,sao toàn để hình gái ko thế,hoặc ko mún cho người khác thấy mặt thì để hình con sumô nhà tui nè,cần thì hú tui bắn cho vài tấm.
khà khà khi nào hết máu anh em cứ hú kawaii nhá,máu O nên cho vô tư

gameboy89

V.I.P Member
Hôm nay thật là 1 ngày đẹp trời,ko mưa ,ko nắng, Gió hiu hiu thổi nhẹ qua mái tóc dài óng mượt này,làm tâm hồn mình bay bổng trên không trung. Bất chợt nổi cơn hứng mò lên mạng Nintendo--> Giao lưu kết bạn-Offline viết ngay quả Pờ rồ ko phai < tạm dịch sang tiếng anh là Profile > :P

Lần đầu tiên vô web Nintendo GB89 xin chào tất cả các Bạn Nam thanh nữ tú..Các bạn Gái đẹp trai và các bạn trai...đẹp gái..Tiện 1 câu chào ,GB89 xin được chào luôn cả bạn Les nào bị Gay và ban Gay nào bị LES nếu có !:em36:

Đầu tiên <ko phải là tiền đâu đâu nhé $-) > là Bức ảnh chân dung để các bạn có thế nhận dạng ,nếu chẳng may gặp nó trên SAO HỎA thì các bạn cứ việc mà đánh ,tát tới tấp :stupid[1]: ,sao cho mặt mũi nó ko ra 1 cái thể thống gì đấy càng tốt...:em11:
Còn đây là ảnh :

Típ tục nào : :happy[1]:
Ngày GB89 oe oe : 31 - 07 - 1989
< Đối với các bé gái muốn biết tuổi của anh thì tính theo công thức này nhé
Tuổi của em + 2 = Tuổi của Anh > :myemo0123:

Sở Thích :Rượu chè ,cờ bạc ,trai gái,nghiện hút ,đàn đúm,tụ tập ,chích choác,giết người ,cướp của...vân vân và vân vân ^! :))

< Đừng vội choáng nhé ,Nhớ thêm cho mình chữ KHÔNG ở đầu mỗi câu ha > L-)

Nếu có ai hỏi rằng GB89 có người yêu chưa thì xin chưa là tính đến thời điểm hiện tại 5h AM ngày 25-7-2008,vẫn chưa có ai tâm sự cả...hichic...:em42:

Còn gì nữa ko nhỉ...thoai cứ viết thế cái đã..mọi tay ,hoa mắt ,chóng mặt roài
Stop here....Check it now everybody < Dịch sang tiếng vịt là gì thì wen mất roài...hichic > :bye1[1]:

hieu

Nấm nhỏ
Hôm nay thật là 1 ngày đẹp trời,ko mưa ,ko nắng, Gió hiu hiu thổi nhẹ qua mái tóc dài óng mượt này,làm tâm hồn mình bay bổng trên không trung. Bất chợt nổi cơn hứng mò lên mạng Nintendo--> Giao lưu kết bạn-Offline viết ngay quả Pờ rồ ko phai < tạm dịch sang tiếng anh là Profile > :P

Lần đầu tiên vô web Nintendo GB89 xin chào tất cả các Bạn Nam thanh nữ tú..Các bạn Gái đẹp trai và các bạn trai...đẹp gái..Tiện 1 câu chào ,GB89 xin được chào luôn cả bạn Les nào bị Gay và ban Gay nào bị LES nếu có !:em36:

Đầu tiên <ko phải là tiền đâu đâu nhé $-) > là Bức ảnh chân dung để các bạn có thế nhận dạng ,nếu chẳng may gặp nó trên SAO HỎA thì các bạn cứ việc mà đánh ,tát tới tấp :stupid[1]: ,sao cho mặt mũi nó ko ra 1 cái thể thống gì đấy càng tốt...:em11:
Còn đây là ảnh :

Típ tục nào : :happy[1]:
Ngày GB89 oe oe : 31 - 07 - 1989
< Đối với các bé gái muốn biết tuổi của anh thì tính theo công thức này nhé
Tuổi của em + 2 = Tuổi của Anh > :myemo0123:

Sở Thích :Rượu chè ,cờ bạc ,trai gái,nghiện hút ,đàn đúm,tụ tập ,chích choác,giết người ,cướp của...vân vân và vân vân ^! :))

< Đừng vội choáng nhé ,Nhớ thêm cho mình chữ KHÔNG ở đầu mỗi câu ha > L-)

Nếu có ai hỏi rằng GB89 có người yêu chưa thì xin chưa là tính đến thời điểm hiện tại 5h AM ngày 25-7-2008,vẫn chưa có ai tâm sự cả...hichic...:em42:

Còn gì nữa ko nhỉ...thoai cứ viết thế cái đã..mọi tay ,hoa mắt ,chóng mặt roài
Stop here....Check it now everybody < Dịch sang tiếng vịt là gì thì wen mất roài...hichic > :bye1[1]:
Bác này có bộ tóc nhìn pro ghia :myemo0128:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN