Rockman EXE Operate Shooting Star

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tình hình là cả link down trên Romulation cũng bị lỗi kô edit đc folder và cứ đi 1 bước lại random battle 1 phát. Chẳng lẽ là kiểu bảo mật mới của Capcom sao :))
Ở bên này thì chưa thấy ai có ý kiến gi về vấn đề random-1-step-battle (tất nhiên là trừ bạn ra).

Vậy còn bên GVN thế nào? Chắc cũng có người test thử trên máy thật rồi chứ bạn?

trungtu1441996

Nấm nhỏ
dung lượng 16M......... Chán không thể tưởng, cứ mong chờ mãi để được thưởng thức đồ họa đẹp hơn, hiệu ứng card hoành tráng hơn, nhưng nhìn vô dung lượng cứ chán mãi.......
Nói thật nhé MMBN 6 trên GBA chưa tới 8Mb giả lập mà đã hay như thế nếu gấp lên sẽ thế nào.Nhìn dung lượng ít mà game hay mình càng mừng vì ko tốn nhiều space trong MicroSD đấy.Chơi đi rồi hẵng nói nghe DragonFly.

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
hình như lại bị anti piracy hay sao í ấn mục trên ra SF rồi thì thằng SF đi dc 1 tí thì về menu chính :((
Mời bạn đọc lại bài viết ở trang 1, đó là preview về cảnh Subaru về quá khứ thôi. Mà cho mình hỏi, ý bạn trong từ "piracy" nghĩa là sao? (Xét trong trường hợp bạn nói ở trên).

Và:

Từ một ai đó bên GVN nói:
Những ai xài giả lập no$gba 2.6a khi chơi mà bị lỗi thì thử down cái này về xem nhé
http://www.mediafire.com/?jnlrjlzxmnl
Cái đấy là bios, firmware gì đấy tôi cũng chả rõ nhưng sau khi giải nén ra thì cho các file BIOSGBA.ROM, biosnds7.rom, biosnds9.rom và firmware vào folder no$gba thì game chơi bình thường không còn mấy cái lỗi kia nữa

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Nói thật nhé MMBN 6 trên GBA chưa tới 8Mb giả lập mà đã hay như thế nếu gấp lên sẽ thế nào.Nhìn dung lượng ít mà game hay mình càng mừng vì ko tốn nhiều space trong MicroSD đấy.Chơi đi rồi hẵng nói nghe DragonFly.
Bác ơi, không có nói về gameplay đâu, mình chưa từng chê bản megaman nào hết cả. Mình buồn vì đã qua nhiều bản như vậy mà capcon chẳng chịu cải tiến đồ họa là mấy, thế thôi :em17::em17:

Megazero

Nấm nhỏ
Ở bên này thì chưa thấy ai có ý kiến gi về vấn đề random-1-step-battle (tất nhiên là trừ bạn ra).

Vậy còn bên GVN thế nào? Chắc cũng có người test thử trên máy thật rồi chứ bạn?
Mình chơi trên R4 của NDS mà =.= GVN thấy mấy ng test trên NDS thật cũng bị, còn thấy có 1 ng chơi trên No$ kô bị

Đã tìm được patch sửa lỗi cho R4 (Flash card khác kô biết nhưng R4 mình test ok rồi) Sẽ up lên post đầu
Thanks to azure_flame_kite bên GVN

tui down về chơi chẳng bị cái lỗi gì cả
ngán mỗi cái đồ họa =.= ,xấu mù
mà cái escape chip có thể nói là vô dụng vì bản remake này ấn nút L để chạy thoát cũng đc...
có thể nói : đồ họa màn hình trên ( GBA) ,đồ họa màn hình dưới ( NDS) ????

Sprite lôi nguyên từ MMBN 1 mà.
Story cảm giác y hệt.
Ôn lại quá khứ nào :))
Nhìn trailer thấy wifi battle ghê phết

Bản 1 thì chưa có cross, soul union với dark chip hay style :( hơi buồn

lucasDS

Nấm nhỏ
Mình chơi trên R4 của NDS mà =.= GVN thấy mấy ng test trên NDS thật cũng bị, còn thấy có 1 ng chơi trên No$ kô bị

Đã tìm được patch sửa lỗi cho R4 (Flash card khác kô biết nhưng R4 mình test ok rồi) Sẽ up lên post đầu

Thanks to azure_flame_kite bên GVN
file Ips fix sao giờ ,hướng dẫn mình :em35:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN